Uovu mkubwa CHADEMA, ni kuhusu vyanzo vya mapato!

Uovu mkubwa CHADEMA, ni kuhusu vyanzo vya mapato!

Hatimae Al Saif Hamy-D ameibuka. Juzi nasikia ulienda simamia Mtawra baada ya kuona wanajeshi. Da, kama ni mdomo mtoto umeumbiwa ila vitendo sasa ndiyo sufuria. Mtoto wa kiswahili haswa.
Kawaambie CCM warudishe mali zote za wananchi, viwanja vya mipira, majengo viwanja vya wazi ni malu ya wananchi warudishe ni mali ya umma
 
JULAI 16, 2013 SAA 7:52 USIKU
SIKU chache baada ya Simba SC kumsaini mfungaji wa bora wa Klabu Bingwa Afrika Mashariki na Kati, Kombe la Kagame, Amisi Tambwe wa Vital’O ya Burundi, wapinzani wao wa jadi, Yanga SC wamejibu mapigo.
Mshambuliaji wa Heartland FC, moja ya timu tishio Afrika, Ogbu Brendan Chukwudi ametua usiku huu Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere kwa ajili ya kusaini Mkataba wa kuchezea mabingwa wa Tanzania Bara, Yanga SC.
 
Umeweka picha nyingi, mie nitazitumia mbili kati yake:
1. SABODO akitoa milioni 100 kwa CHADEMA, haya ni MAPATO yanayotokana na MICHANGO! Kungalikuwa na USIRI hiyo picha usingaliipata kwenye vyombo vya habari!
2.Kigaila akiwapa semina makamanda, haya ni MATUMIZI, yangalikuwa na USIRI usingaliipata picha hiyo hata kujua hoteli walikofanyia mafunzo hayo!
Kama wataka kujua matumizi nenda kwa TENDWA kada mwenzio ukupe fomu uzipitie!
Wakati unarejea utudokeze kuhusu mapato na matumizi ya CCM!
 
Hamy
Kwa kuwa wewe si msemaji wa CCM na kwa kuwa wajibu na cheo chako Lumumba unakijua mwenyewe (kufuta viatu) sitathubutu kukujibu. Ila tukuambie tu kwamba tuna folder lililojaa taarifa za mahusiano baina ya CCM na SPD ya Ujerumani na mambo waliokwishashirikiana, tuna taarifa za mashirikiano baina ya CCM na China kama serikali, tuna taarifa za ushirikiano baina ya hiyo CCM yako na Cuba kuhusu Green Guards. Tuna taarifa kuhusu USA, Canada, Doha, India, ANC South Africa, nk.

Tutakapofungua folder hilo nina uhakika watanzania watajua kwa nini nchi yetu ni masikini na bado tunatetewa sana na hawa CCM inaowaita nchi marafiki.

Usiwarushie waponda kokoto mawe"

Na ndio maana huwa hatuendelei, watu badala ya kuangalia mambo yao na kuyafanyia kazi ili wawape wananchi kitu roho inataka wao wanakaa kuangalia weakness au taarifa yoyote ambayo inaweza kuwapotosha wananchi na hii ndio ime-cost kule Arusha, badala ya kucheza na saikolojia na wananchi wao wanapambana na CDM bila kujua kwamba kuna vyama vingine pia hata kama vinaonekana havina upinzani mkali lakini ukweli unabaki palepale kuna wapiga kura nako
 
4-0 si mchezo lazima upagawe! Hatuyashangai tuliyategemea haya unayoweweseka leo,Na lazima mutimuliwe Lumumba soon kwa kasi hii
 
Unavyosema cdm hawaweki wazi mapato na matumizi umeambiwa cdm ni benki? Usiwe mnafiki! Umeshachunguza mashaitwani wanavyotumia pesa kuonga wapiga kura? Au kwa vile haukupewa tenda ya kuchapisha t shirt umeamua kupaka? Hakuna mtu binafsi anaefaidi fedha za cdm na kamwe hauwezi kufananisha cdm na ccm kwenye matumizi ya fedha!
 
Ni upumbavu kusema kuna usiri katika vyanzo vya mapato ndani ya chama ili hali unasema kuna matumizi mabaya ya fedha. Hayo matumizi ya chama umeyapataje? Au kuna lingine? Ni 4 bila nini?
 
Kweli CDM imewashika pabaya poleni sana, na bado mtahaha mpaka bac, we mzalendo? au unazuga, tuleeteni kwanza twiga wetu ndo unyoshee vidole wenzio coz vdole vinne vinakurudia, toa gogo jichoni mwako ndo uangalie kibanzi cha mwenzio, au Tendwa kakutuma? if so aachie ngazi coz kazi imemshinda.
 
Hamy-D, laiti mngeelekeza hata 40% ya nguvu zenu mnazotumia kuihujumu na kupambana na CHADEMA kwenye kuwatumikia wananchi na kuleta maendeleo sidhani kama mngekuwa taaban kama mlivyo sasa.

Ninyi ni sikio la kufa, ndio maana bado mnafanya siasa chafu na propaganda tu dhidi ya CHADEMA. Kwa njia moja au nyingine mnatusaidia kuijenga na kuipaisha CHADEMA zaidi na zaidi.
 
Siku hizi kila kitu Chadema imefanya hivi, mara vile, kwanini Chadema tu,

Inawalaza macho. Inawanyima usingizi. Inawakosesha raha. Wanataka kuifuta. Watashindwa. Wanatafuta sababu.
 
Nina uhakika HAMY-D ni mwanaCCM mwenzangu, ingekuwa vizuri kama ungeshinikiza CCM kutoa mchanganuo wa mapato na matumizi yake kwa sababu:
1/Ndio chama tawala hivyo inabidi ionyeshe mfano kwa vyama vingine.

2/CCM ndio ina vyanzo vingi sana vya mapato.

3/CCM ina mapato makubwa sana hivyo kuepuka uvujaji wake.

4/CCM ina matumizi makubwa sana hivyo kuepuka matumizi holela.

*Mpaka sasa ni CHADEMA pekee ambao wamewahi kutoa michanganuo yao ya mapato na matumizi katika uendeshaji wa shughuli zao za kisiasa kwa wanachama wao na watanzania wote.
Toka nimekuwa mwanaCCM sijawahi kuona hata mara moja mchanganuo wa mapato na matumizi ukiwekwa hadharani, kwa utundu wangu mkubwa ni mara chache sana niliweza kupata hints tu kwa siri kuhusu mapato na matumizi ya CCM.
 
HAMY-D tangu juzi baada ya kichapo cha Arusha ulikuwa haujapata posho yako ya buku saba kwakuwa ulishindwa kupost. Naona leo umeamua kuingia mzigoni mapema ili angalau "watoto" wasilale njaa tena.

Kama ungekuwa unatumia akili yako sawasawa ungegundua kuwa Chadema ndio chama cha siasa pekee kilichokuwa wazi na mapato yake, si kwa kupeleka taarifa kwa msajili wa fvyama bali hata kwa wadau/wanachama/wananchi. Hata siku moja hatujawahi kusikia ama kusoma mapato na matumizi ya ccm au cuf yakiwa yamepelekwa kwa msajili ama yametolewa hadharani kwa wadau/wanachama/wananchi.

Kwa jinsi kada wenu Tendwa alivyokuwa na kisebusebu kama Chadema wangeshindwa kumpa taarifa ya mapato na matumizi yao bila shaka angeshatumia akili ya ukada kukiadhibu ama kukifuta kama anavyobwata kila akisikia jambo lolote la Chadema.
Unaweza kuniambia kwa nini Huyu katelekezwa wakati babu anafanyiwa checkup ulaya?
imagejpeg
 
Uchaguzi wa Kata ya Sombetini nimesikia utafanyika mwezi August 2013. Vipi, HAMY-D na wenzako mtatia timu tena?
Thubutu yao, kwani unafikiri hawaogopi za mbavu?
 
Thread ndefu ila umeongea pumba tu mwanzo mwisho,

Tuanze na CCM kwanza weka matumizi yao hadharani then twende CHADEMA

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
WanaJF!
Kama wewe ni mzalendo, mkweli na muwazi, haya ni baadhi tu ya maswali ambayo unapaswa kujiuliza kuhusiana na ‘umafia' wa kimaslahi unaofanywa na viongozi wa CHADEMA tena kwa kuvunja sheria za nchi. Ni imani yangu kwamba wengi mtakuwa mmeanza kupata picha ya kwanini CHADEMA hakiaminiwi na baadhi ya watu.


Angalizo: USHABIKI WA KISIASA NI HATARI KWA MAENDELEO YA TAIFA. KUWA MAZALENDO. KEMEA MAOVU. TANZANIA ISTAWI.
Mkuu HAMY-D Hoja zako ni za kisheria zaidi!. Na kama wewe ni msajiri au msaidizi wake timiza wajibu wako kulingana na haya uliyoandika.
Kama ni mwanachama wa CDM nenda kwenye vikao vya Chama ukatimize wajibu wako pia kurekebisha uliyoyaandika hapa.
Kuhusu kuaminika au kutoaminika hili ni hasara kwetu CDM kwenye Chaguzi!.
Tatizo letu ni Kutoaminika kwa CCM maana ndiyo yenye Dhamana ya kufanya yoote yapasayo kufanyiwa wananchi katika nchi hii.
Badala yake yanafanyika ya Kuteka watu kuwatesa na kuua, achilia mbali hili la "PIGA TU"

Nimekuwa nikiona watu wakienda majalalani kutafuta vitu VIBOVU vilivyotupwa lakini vyenye angalau UBORA wa kuwasaidia katika mahitaji yao, sawa CDM iwe MBOVU basi weka na UBOVU wa CCM tulingashe penye angalau ya kutusaidia. Sisi tumeona uangalau katika CDM FULL STOP
 
Mkuu, hiyo imani ambayo vijana wanayo kwa CHADEMA wakati kwa uozo huu haipaswa tuisifu wala kuwa na imani na CHADEM, ila kama kweli mnakipenda chama chenu wahusika wa huu uovu wawajibishwe.
Kama alivyowajibishwa KINANA a.k.a hatari kwa TEMBO. Kumbe chadema Tishio ndo maaana hamulali kila siku kutafuta cha kuongelea CDM hata kama ndani yake hakina mantiki
 
Mkuu, hiyo imani ambayo vijana wanayo kwa CHADEMA wakati kwa uozo huu haipaswa tuisifu wala kuwa na imani na CHADEM, ila kama kweli mnakipenda chama chenu wahusika wa huu uovu wawajibishwe.

Kama kweli wewe ni mfuasi wa CCM hakika STARTEGY za namna hii ndio zinawanyanyua mahasimu wenu CDM.Hakika mnaitaji GREAT THINKERS na sio walipukaji wa matokeo ya issues.

Juzi mmetoka kwenye uchanguzi ambao umezaa kovu leo unakuja na thread ya hivi huku ni kukibomoa chama chenu!!Ebu tafuteni strategy ambazo zitawajenga ni mbinu gani zitawajenga vijana waludi kuipenda CCM mgawane Wanachama na Wapenzi wa vyama hasa kundi maalumu la VIJANA.

Hakika ni ukweli ulio wazi kuwa CCM imepoteza sana kwenye kundi la vijana na ambao ni kundi muhimu sana kwa uchaguzi ujao.Mgawane wafuasi kama VODA na AIRTEL wanavyogawana wateja kwa kuvutika na SERVICE na BEI yenye kumnufaisha mteja husika.

Hizio Pumba mnazoleta humu ndio zinakiponza chama chenu TAFUTENI STRATEGY ZA KUPAMBANA NA CDM KWA NIA YA KUJENGA CHAMA CHENU NA SIO NJIA ZA KUIBOMOA CDM.STRATEGY ZA KUIBOMOA NDIO ZINAWAJENGA.UWEPO WA CDM NDIO UHAI WA CCM NA UWEPO WA CCM NDIO UHAI WA CDM.EBU ACHENI STRATEGY ZA KIZAMANI TAFUTENI VIVUTIO VYA KUIBUA MAKUNDI YA VIJANA YAIBUE MAPENZI MAPYA YA CHAMA CHENU.

ISIJE KUWA SIKIO LA KUFA!!!CCM IKIFA WATU WA AINA YENU WATAKUWA NDIO WAMECHANGIA KUIUA!!!
 
Back
Top Bottom