UNIVERSITY OF KILIMANJARO in Kenya

UNIVERSITY OF KILIMANJARO in Kenya

Hiyo haki miliki huenda walishalipia! Viongozi wetu wakala. The problem is that, smart people are not in the relevant offices, kuna vilaza wasiokuwa wabunifu. Hatujajua namna ya kutumia human resource tuliyonayo. Kuna watu ambao ni very creative lakini serikali yetu haiwezi kuwatumia achilia mbali kuona tu wapi pa kuwatumia.



Hao smart na creative people uliowataja serikali yetu haiwezi kuwatumia hata iweje kwa sababu (viongozi wetu) watakosa proper channels za kuiba na kulitia taifa hasara kwani wao wanataka Tanzania ibakie masikini siku zote ili waende kuomba misaada nje na kujichotea chao mapema.
 
akili yako ni sawa na unavyoonekana kwenye picha, ndo maana hujui kama mlima kilimanjaro ni hakimiliki ya watz na si mtu mwingine yeyote yule. tukusaidiaje aisee....hata kile ambacho Mungu amekuletea hadi sebuleni nyumbani kwako unataka explanation?

Sasa wewe ndiye kilaza hasa, hata huyu kwenye avatar yangu humjui! Kosa siyo lako ni la walimu wako.

Kwa taarifa yako hakuna University of Kilimanjaro huko Kenya, kama una ushahidi weka link ya website ya chuo hicho au link yoyote inayohusu chuo hicho.
 
Watanzania tumelala ndio maana. Siku tutakapoamka haya hatataendelea kutokea. Kazi yetu ni kulialia tu: Ooo Kenya wanauza Tanzanite yetu, Ooo Kenya wanatumia mlima wetu kujinufaisha, Ooo Kenya wametunyima kujenga barabara Serengeti, n.k. tutalialia mpaka mwisho lakini hakuna kitakachotokea. Wajinga ndio waliwao, watanzania tutaliwa mpaka siku tupate akili. Uswahili umetuzidi sana tunafikiri maendeleo yanaletwa na kulialia.
 
Nyie Tanzania si mnaviongozi machoko na usalama wa taifa wala rushwa, mnatagemea nini? Inashangaza kama hizi habari zinakuja kusikika kwenye vyombo vya habari kabla usalama wetu wa taifa haujajua. Na tuna balozi huko Kenya hajui kinachoendelea. Yaani Tanzania tunaishi kwa Neema tu. Ndiyo maana tunazalisha Tanzanite, lakini katika nchi yetu wenyewe haipatikani, isipokuwa Kenya na South Africa. Hapo ndo utaelewa Tanzania ni nini!

Ndiyo maana pia, wageni wanaweza kuturubuni na kubeba makontena ya mchanga eti wanakwenda kuchambulia dhahabu kwao, na sisi tunakubali. Ni zaidi ya uendawazimu. Yaani hii nchi yetu viongozi wake ni kama maroboti tu yanayohongozwa kwa remote, they cant think.
kuna udongo unachukuliwa same kule unapelekwa nairobi kila siku, naona mbunge husika na wanainchi wake washachukua chao. Ni kazi ngumu sana kuamini thamani ya huo udongo usafirishwe hadi kenya.
 
Nikiwa beljing institute of science and technology na ndio naingia kwa mara ya kwanza darasani,tulikuawengi kiasi kutoka afrika mashariki wakati wa utambulisho nilisikia mwanafunzi mwenzangu kutoka kenya anasema mlima kilimanjaro iko kenya,kwa kweli nilijisikia vibaya sana ila wakati wangu wa utambulisho ulipofika niliweka mambo sawa adi ikawa kama ka-debate fulani ivi.
Leo pia nakasirika ninapoona lukuvi na werema wanataka kupindisha mambo zilizo wazi na tabasamu la unafiki.
WANAWAZA UNAFIKI NA USHINDI WA KINAFIKI DHIDI YA UPANDE WENYE UKWELI WAKAZI WENZAO WANAFANYA MAMBO MAKUBWA KWA KUTUMIA MAJINA YAO.
trust no one,love no one
 
naomba uniambia wakenya wana haki ipi katika mlima kilimanjaro, kama mlima ule miteremko yake imefika hadi kenya tuambie ili leo tujifunze jiografia na ramani mpya. ni kwa naman gani wakenya wana haki na mlima ule hadi kufikia kitendo cha kutumia kitu ambacho tz pekee ndo wana hakimiliki? nampongeza mleta mada.

Kama umeangalia vizuri ramani, mlima uko mpakani kabisa.
Na mlima sio ukuta kiasi kwamba ushuke kwa inclinate ya nyuzi 90, unashuka kwa slope mshua.
Taveta ni mteremkoni mwa mlima, kuna kahawa, migomba na ubaridi kama Machame tu.
Sasa kama watu wanakaa mteremkoni, si ujinga kuwakataza kutumia jina la mlima?
Viva la KLM University kenya!
 
Last edited by a moderator:
kuna Kilimanjaro Avenue Nairobi :becky:, in short huwezi ukazuia kutumia jina la Kilimanjaro kwa hayo unayosema kwa vile common names have no hati miliki!
 
Wadau, kuna jamaa alinambia kuwa amesikia kuna chuo kikuu huko kenya kinaitwa University of kilimanjaro, hivi mambo ya folklore hapa vipi? wadau wa utalii na maliasili wa tz wanafanya nini kama ni kweli?

vilevile, jana wakati naangalia star tv, nikaona wanatangaza mchezo mmoja hivi wa kikenya, wame act wakijumuish akuwa wao ni wanafunzi wa chuo kikuu cha kilimanjaro...yaani jina la kilimanjaro linatumiwa na hawalipiii, wana mpango gani na kilimanjaro yetu, je, nijuavyo mimi ni marufuku kwao kufanya hivyo hadi wapate ruhusa yetu na mara nyingi wanatakiwa kulipia katika sheria za haki miliki....kuna mwenye update yeyote? ni sawa kwa star tv kuendelea kuonyesha mchezo wa kikenya ambao wakenya wamefaidika na kilimanjaro wakati si yao na hawajawa consult tz? hapa pamekaaje jamani?

Kuna movie inaitwa Piranha 3D imetengenezwa Marekani wanatumia sana Ziwa Victoria. Serikali yetu kupitia wizara ya maliasili na Utalii watoe mwongozo watuambie tunapata nini!..
 
Nasikia ETI dar es salaam kuna mtaa unaitwa CONGO na bar inaitwa VATICAN!!!!
 
Wadau, kuna jamaa alinambia kuwa amesikia kuna chuo kikuu huko kenya kinaitwa University of kilimanjaro, hivi mambo ya folklore hapa vipi? wadau wa utalii na maliasili wa tz wanafanya nini kama ni kweli?

vilevile, jana wakati naangalia star tv, nikaona wanatangaza mchezo mmoja hivi wa kikenya, wame act wakijumuish akuwa wao ni wanafunzi wa chuo kikuu cha kilimanjaro...yaani jina la kilimanjaro linatumiwa na hawalipiii, wana mpango gani na kilimanjaro yetu, je, nijuavyo mimi ni marufuku kwao kufanya hivyo hadi wapate ruhusa yetu na mara nyingi wanatakiwa kulipia katika sheria za haki miliki....kuna mwenye update yeyote? ni sawa kwa star tv kuendelea kuonyesha mchezo wa kikenya ambao wakenya wamefaidika na kilimanjaro wakati si yao na hawajawa consult tz? hapa pamekaaje jamani?


Kwanini USINGE JARIBU KU-GOOGLE HIYO UNIVERSITY kama kweli IPO ? KULIKO KUWEKA HABARI POTOFU?
F.Y.I HAKUNA KITU KAMA HICHO KENYA!!!
 
Tunawaogopa sana wakenya na siku hizi wamegundua mtindo wa kuoa au kuolewa Tanzani ili wamiliki ardhi, JAMANI wakenya hawa tunawaogopa?
 
Kabla ya kutoa mapovu tujiulize jeMount Kilimanjaro ina registered Trade name na Trade mark?. Wanasheria na watu wa bodi ya utalii wetu ambao mimi huwa nawaona vilaza hakuna mfano,waje watujuze hapa.
 
Malaysia wana tangazo lao la utalii kwenye bbc na cnn. Kina slogan inasema'Malaysia truly Asia. Sijapata kuona tangazo la Tanzania kwenye vyombo hivi vikuu duniani kuutangaza Kilimanjaro. Kwenye kujitangaza ki utalii na kwenye maketing untelligence wizara yetu ya utalii ipo nyuma sana
 
Kabla ya kutoa mapovu tujiulize jeMount Kilimanjaro ina registered Trade name na Trade mark?. Wanasheria na watu wa bodi ya utalii wetu ambao mimi huwa nawaona vilaza hakuna mfano,waje watujuze hapa.
you don't need to register something so tangible like this. halafu, watu watofautishe mlima na mitaa. mlima ni kitu tangible sana sana. hizo ni haki za folklore ambazo ni naturally given. no need to have it registered.
 
Back
Top Bottom