University of Dar es Salaam (UDSM) special Thread

Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
5,739
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
5,739 2,000
Ndugu wanajamii Forums nimeamua kuanzisha thread hii Mahususi kwa University of Dar es salaam yaani kiufupi kila kitu kinachohusu university of Dar es salaam.
Nimeamua kuanzisha mimi kama Mwana chuo kikuu cha DSM. Naombeni Ndugu zangu MODS msiifute Hii Thread Ahsanteni sana!

Kwa Kushirikiana na Wanazuoni wengine toka udsm tutaweka na tuta-update baadhi ya taarifa muhimu toka chuo hichi kongwe kwa kadri taarifa itakavyohitajika na jamii

Tunaomba Ushirikiano Wenu!


Nembo ya Chuo!

upload_2017-4-28_12-15-54-png.502120

Business School
upload_2017-4-28_12-17-41-jpeg.502121
 
averbright

averbright

Member
Joined
Sep 11, 2019
Messages
7
Points
45
averbright

averbright

Member
Joined Sep 11, 2019
7 45
iv jaman bachelor of Physical education and sport science,msomaji anaweza akafundishwa na masomo mengine ya Darasani kama mwalimu wa kawaida mashuleni
 
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
1,023
Points
2,000
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
1,023 2,000
iv jaman bachelor of Physical education and sport science,msomaji anaweza akafundishwa na masomo mengine ya Darasani kama mwalimu wa kawaida mashuleni
Ndio wanakuwa na teaching subject moja.kama sijakosea inaweza kuwa Biology/History/Kiswahili)mathematics.. afu inaitwa Bachelor of Education in Physical education and Sport sciences_BED PESS UDSM!!!
 

Forum statistics

Threads 1,334,606
Members 512,056
Posts 32,481,283
Top