University of Dar es Salaam (UDSM) special Thread

Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
5,739
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
5,739 2,000
Ndugu wanajamii Forums nimeamua kuanzisha thread hii Mahususi kwa University of Dar es salaam yaani kiufupi kila kitu kinachohusu university of Dar es salaam.
Nimeamua kuanzisha mimi kama Mwana chuo kikuu cha DSM. Naombeni Ndugu zangu MODS msiifute Hii Thread Ahsanteni sana!

Kwa Kushirikiana na Wanazuoni wengine toka udsm tutaweka na tuta-update baadhi ya taarifa muhimu toka chuo hichi kongwe kwa kadri taarifa itakavyohitajika na jamii

Tunaomba Ushirikiano Wenu!


Nembo ya Chuo!

upload_2017-4-28_12-15-54-png.502120

Business School
upload_2017-4-28_12-17-41-jpeg.502121
 
S

softG

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
1,279
Points
2,000
S

softG

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
1,279 2,000
wakuu unaweza kupata final academic transcript kwa sasa kwale waliomaliza masomo mwaka huu(2018).
matokeo tayari,na ukiwa umeshafanya clearence but graduation bado hadi november 17th 2018
Graduation...BA (Kiswahili)?
 
Mr Chawa

Mr Chawa

Member
Joined
Oct 25, 2018
Messages
57
Points
95
Mr Chawa

Mr Chawa

Member
Joined Oct 25, 2018
57 95
Jaman udsm Bado loan allocation Maana kesho Ndio wanafungua chuo plz Masada
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,112
Points
2,000
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,112 2,000
Sasa hapo kweli ndiyo umeweka nini ???? kweli UDSM kuna mambo
 
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
5,739
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
5,739 2,000
Tangazo!

UDSM Graduation Tarehe 13 November!
 
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
2,014
Points
2,000
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
2,014 2,000
Karibun nyote kwenye mahafali ya tawi la chuo kikuu cha Dar es Salaam (DUCE) siku ya 1/12/2018 ktk college Hiyo,
img-20181124-wa0043-jpeg.946528
img-20181124-wa0035-jpeg.946531
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
3,168
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
3,168 2,000
Nyahoro bado yupo?yule jamaa ni nuksi,anaingia na camera kurekodi wapiga chabo,noma sana
Ndio alimdakaga yule jamaa ya kanda ya ziwa sijui Mabula. Wana Coet mkagoma niliwaona viazi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,334,601
Members 512,059
Posts 32,481,065
Top