Ungemshaurije ingekuwa ni wewe

Theodora

JF-Expert Member
Dec 20, 2009
531
250
Nawasabahi wote wanaMMU. Kuna wakati unadhani ya kwako mazito hadi usikie ya mwenzako aisee.

Rafiki yangu yuko kwenye mahusiano na jamaa na wana mtoto sasa eti kamtumia ujumbe wa sms jana 'kuna binti nimempa mimba.

Nimeshindwa kumshauri maana najua advise yangu ingekuwa negative.

Maana jamaa ninavyomfahamu uaminifu ni zero. Na mimi nilifanya maamuzi magumu kwenye maisha yangu muda sio mrefu kwenye mambo hayohayo ya uaminifu.

Je, ungemshauri vipi?
 

Gololi One

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
577
500
Hapo hakuna cha kuuliza anatakiwa tu kuachana naye na huyu Mhuni alee motto wake. Yaani wanaume huku ana mwanamke huku anataka yaan yanatamaa kama mapaka. Siyapendi mimi. Kwanini lakini. na hapo ukimuuliza atasema samahani ilikuwa shetani amenipitia huyo shetani kwa wanaume kila siku. Waende zao huko.
 

Jael

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
68,328
2,000
katumiwa sms tu!!! hebu afuatilie km its true maana ukute anamjaribu maana kuna vichaa wengine hutumia mbinu km hizo kuona reaction ya mwanamke, so awe na busara tu afuatilie akiujua ukweli ndio mengine yafuate, hawa viumbe jamani(wanaume) ni wa kuwaombea tu
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,639
2,000
Yaani hilo nalo anahitaji ushauri?

Kweli kuna watu ikija kwenye busara na hekima za kawaida tu ni ziro kabisa!
 

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Jul 28, 2012
1,914
2,000
Mahusiano yao ni ya ''kuunga-unga''? Kwa watu makini wenye kupendana na waliolala kwenye HUBA, huyo shoga yako angesubiri kuonana ''LIVE'' na huyo shemeji yako waliongee kwa kina kama lipo, maana yawezekana huyo bwana kakutana na mtu akamwambia '' we handsome naomba tutafute mtoto''. Katuma hiyo sms kupima upepo.
Yote kwa yote maamuzi hufanyika baada ya kupata taarifa, taarifa sahihi husaidia kutoa maamuzi SAHIHI.
 

PetCash

JF-Expert Member
Mar 20, 2012
1,996
2,000
Hapo hakuna cha kuuliza anatakiwa tu kuachana naye na huyu Mhuni alee motto wake. Yaani wanaume huku ana mwanamke huku anataka yaan yanatamaa kama mapaka. Siyapendi mimi. Kwanini lakini. na hapo ukimuuliza atasema samahani ilikuwa shetani amenipitia huyo shetani kwa wanaume kila siku. Waende zao huko.
Punguza spidi kidogo,
C unajua? 'Can't live with, can't live without (without:bila kumkufuru Mungu)'
 

Itezi

JF-Expert Member
Feb 8, 2014
389
195
Waume walikuwa zamani, siku hizi wamebaki wanaume,,,I don't like them at all,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom