Ungekuwa wewe ungemfanya nini mlevi huyu?

Ungekuwa wewe ungemfanya nini mlevi huyu?

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Posts
8,326
Reaction score
7,807
Jamaa alikuwa amelaa na mkewe. Saa tisa ya usiku wakaamshwa na mtu akipiga hodi mlangoni kwao. Wakabishana nani akafungue, hatimae mume akiwa usingizini kaenda na kufungua mlango.

Akamkuta jamaa kalewa sana mlangoni kwao:

MUME: Nini tena mheshimiwa kuamshana saa hizi?
MLEVI: Naomba uje unisukume.

Jamaa akiamini kuwa pengine kuna gari la huyu mlevi limezima jirani akamwambia subiri nikavae viatu. Baada ya kuvaa viatu akatoka na wakaanza kusindikizana na mlevi. Mlevi akaongoza njia mpaka kwenye mabembea ya jirani akakaa kwenye bembea moja na kumgeukia jamaa na kumwambia,
MLEVI: Okay nisukume basi..

​
​
​
 
Hy aliyefungua mlango naye mwendawazimu...alipoona anatembezwa alijua ndo anasukuma?
 
Ahahaha, ndugu asante nimecheka, nilikuwa sijacheka siku nzima
 
namwambia subiri, naenda kumuita wife, namwambia haya msukume... me narudi zangu kulala
 
Alipokuwa anatembezwa yeye alijua ndio anapelekwa gari lilipozimikia ili amsukume, kumbe bembea!
Hy aliyefungua mlango naye mwendawazimu...alipoona anatembezwa alijua ndo anasukuma?
 
Kama ni mimi nachukua ile kamba ya bembea kisha namfungia shingoni ili abembee vizuri.
 
unamwagia maji ya baridi kwanza pombe imtoke ndio unaanza kumhoji
 
ningemsukuma ili kwa kila hali wakati anarudi agonge mti kwa nyuma ..! lazima pombe ingeisha tu..!
 
Searching...100%
Loading...100%
Network Connected !

Umetisha mkuu !
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom