My hunn mentor alikuwa anakujaribu naana after all oficially ni shemejio n he is my bb. My bb thank uu saana atiiiHehe. Judgement..kidogo unimeze.
Smol sis...u got a protective man ryt zea....
Bwana shemeji...pole kwa usumbufu.
I remain,
Mentor - the bb.
U ok nw si ndiooo?Mhe, Mentor wala usihofu!
I'm yet perfectable man! Nimeivaje Kichitchat ?
U ok nw si ndiooo?
My hunn mentor alikuwa anakujaribu naana after all oficially ni shemejio n he is my bb. My bb thank uu saana atiii
Na pia chale zangu kusa cheja!
Nishampimia sana, nimetambua ni mtu nnaemfahamu na yeye ananifahamu, bt haitopita wiki kabla sijamtambua.
Haha..shem usijidai sana ukavimba kichwa bana..ningekukomalia....! Judgement, tunafahamiana wapi shem??
beibe nasty, SS u have a proud man here..sijui ni mhaya!??lol....
Uhaya sinao, bt nawapenda sana wahaya!
Hasa wanapoongea Kiswahili wakipronounce kwa lafdhi yao!
Mie natoka Pwani, na kwa nyongeza kwakua nina umbile la miraba minne, mtaani wananiita Jikwere au Likwere whatever.
Hehehhhheeeh makubwa haya
Yepi tena huny? Kutaja my tribe au?
Mimi kabila moja na Jeikei kwetu Kibaha Picha ya Ndege .
Mabwaku yako wapi ?
Hahahaaaaa mimechoka hapa uwiiii mwil wauma
Yepi tena huny? Kutaja my tribe au?
Mimi kabila moja na Jeikei kwetu Kibaha Picha ya Ndege .
Mabwaku yako wapi ?
Hehehhhheeeh makubwa haya
Mh..hapo na uhakika hatufahamiani shem!!!
SS, kwani ulikuwa hujui ama!??
SS, kwani ulikuwa hujui ama!??
Mmmh bb acha tu ntafanyaje na ndo mume huyoo
Ushalalamika wee! Mwili unakuuma na kisha hunihitajii kwa tiba!
Nikueleweje?
Wajitibu mwenyewe?
Au ?