Dah, hiyo ishu yao ni srious na inaumiza sana not kichwa tu, hasa moyo, Mi naomba mshauri huyo binti asahau kwanza habari kuhusi Baba yake now, yaani familia nzima wajisahaulishe kuhusu huyo mtu kwanza, asizungumziwe sana ili wawe bize na maisha yao zaidi, Binti awe makini kwenye masomo yake, akishakaa poa kabisa ajitahidi kutafuta whereabout za Baba yake kimya kimya, kwa internet, kwa kuwasiliana na ofisi mbali mbali za South Africa baada ya kuwapa details zake, Balozi wa Tz South Africa, anaweza angalau kupata uhakika na kujua kuhusu alipo Baba yake, na ikiwezekana kama ana uwezo wa kifedha na Baba yake huko aliko still yuko alive amfuate, amrudishe home kama vipi, but now awe makini na masomo yake na katika kuboresha maisha yake, apunguze mawazo ya huzuni aliyonayo ili yasimtetereshe kwenye maisha yake, awe strong, afight kama soldier, soldier wa ukweli, hapo walipofikia tayari ni pakubwa, wajue Mungu yuko pamoja nao always, na wamuombee Baba yao pia