....Undugu wa JF ni wa Ki DIGITAL..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

....Undugu wa JF ni wa Ki DIGITAL.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Oct 23, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Undugu na Urafiki wa humu JF NI WA KI DIGITAL,ULE WA KI ANALOGY UPO FACEBOOK.
     
  2. W

    Wajad JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Funguka zaidi mkuu
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Mie baada ya kugundua hilo imebidi nifunge dish la CHIT CHAT nakamata chaneli zote...
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Fikiria zaidi.
     
  6. Grenade

    Grenade Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna decoder hupati kitu kumbe..!!
     
  7. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,727
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    siyo decoder ni king'amuzi za digitali...... humsiagi Pr mbarawa
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ni kweli uko sawa! Mi nishawahi toka na agenda hiyo wengi wao wakaonesha kutoupenda sana udugu wa kifizikali zaidi ya kithiorotikali .
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,802
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Tena fasta ki digital
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...