Unazikumbuka “underwear” za VIP?

G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
359
Points
1,000
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
359 1,000
Ni vyupi vililivyokuwa vinatight kinoma, ukiivaa kwa muda mrefu kuna uzi uko kwa chini, baba ule uzi ukikatika! utashtukia kama hujavaa kitu unahisi ubaridi.Sasa wakati unatafakari na kujiuliza VIP ilipokwenda ghafla unashtuka kitu kimepanda hadi kifuani ilikuwa hatari sana. Kwa wale wakongwe ambao mliwahi kuzivaa underwear hizo mnasemaje? na sijui zimepotelea wapi.
 
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
1,664
Points
2,000
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
1,664 2,000
Ni vyupi vililivyokuwa vinatight kinoma, ukiivaa kwa muda mrefu kuna uzi uko kwa chini, baba ule uzi ukikatika! utashtukia kama hujavaa kitu unahisi ubaridi.Sasa wakati unatafakari na kujiuliza VIP ilipokwenda ghafla unashtuka kitu kimepanda hadi kifuani ilikuwa hatari sana. Kwa wale wakongwe ambao mliwahi kuzivaa underwear hizo mnasemaje? na sijui zimepotelea wapi.
Umenivunja mbavu. Hii kitu ilikuwa inaaibisha sana.
download-jpg.1142201
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
822
Points
1,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
822 1,000
aaah hivi vyupi vya ovyo niliwahi dondosha kende zangu kule segerea nikiwa nimevaa hivi vitu miaka hiyo kwa bahati nzuri kuna mtu aliniona wakati nazidondosha akanistua
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,545
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,545 2,000
Mkuu ungetuwekea na kapicha Ingependeza zaidi wakongwe tuzikumbuke
 
B

bongonyoo

Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
5
Points
45
B

bongonyoo

Member
Joined Jun 29, 2019
5 45
Ni vyupi vililivyokuwa vinatight kinoma, ukiivaa kwa muda mrefu kuna uzi uko kwa chini, baba ule uzi ukikatika! utashtukia kama hujavaa kitu unahisi ubaridi.Sasa wakati unatafakari na kujiuliza VIP ilipokwenda ghafla unashtuka kitu kimepanda hadi kifuani ilikuwa hatari sana. Kwa wale wakongwe ambao mliwahi kuzivaa underwear hizo mnasemaje? na sijui zimepotelea wapi.
muhenga mwenzangu jamboooo???....hio kitu iliwah kuniletea soo kwenye disco la harusi mtaani,,nacheza na kidem changu kimenikamatia vzr na blues la madonna mara mzigo unapanda taratibu mara dem akasema hiki ni nn umejifunga tumboni??...mzee wa watu nikasepa kimya kimya kwenda nyuma ya nyumba kwenye vichaka flani nikaitoa then nikarudi kucheza,ss na vile nimeitoa nilikua nadindisha hadi dem akanikimbia
 
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
359
Points
1,000
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
359 1,000
92 - 93 Hiyo unatoroka shule unaingia kitaa kusakata soka, unafunga goli na kuvua t sheti kushangilia unashangaa kitu kimepanda kifuani kama singlendi




Hahahahaaa! mkuu ilikuwa noma sana, mbaya zaidi kitu kinapopanda hukisikii unakuja shtuka kitu kimeshafika kifuani.
 
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
359
Points
1,000
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
359 1,000
muhenga mwenzangu jamboooo???....hio kitu iliwah kuniletea soo kwenye disco la harusi mtaani,,nacheza na kidem changu kimenikamatia vzr na blues la madonna mara mzigo unapanda taratibu mara dem akasema hiki ni nn umejifunga tumboni??...mzee wa watu nikasepa kimya kimya kwenda nyuma ya nyumba kwenye vichaka flani nikaitoa then nikarudi kucheza,ss na vile nimeitoa nilikua nadindisha hadi dem akanikimbia
Duh! ungechelewa ungestuka kitu kimeshafika shingoni
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
26,731
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
26,731 2,000
Zinafurahisha sana...


Cc: mahondaw
 
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,520
Points
2,000
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,520 2,000
, nimecheka ka sauti... Hahahaaa, umenikumbuka mbali sana daah!
 
El west

El west

Member
Joined
Dec 28, 2018
Messages
32
Points
125
El west

El west

Member
Joined Dec 28, 2018
32 125
Picha bandugu! Tunaisikia tu, picha wahenga tupime mateso mliyopitia 😂😂
 

Forum statistics

Threads 1,314,977
Members 505,127
Posts 31,844,195
Top