Unawezaje kutambua kuwa ni mchawi?

Unawezaje kutambua kuwa ni mchawi?

Natamani hii Mada iendelee nizidi kujifunza. Kuna nguvu fulani ninayo huwa nashindwa kuielezea kinaga ubaga. Naweza Pata wazo au jambo yaani linakuja ghafla, kama ni kitu kibaya nikakikemea huwa hakitokei, ila nikipuuza huwa kinatokea. Jambo hili huwa linabitatiza Sana kwa kweli. NA pia kama ni jambo jema niliafiki huwa napata. Nisipoafiki huwa sipati.

Msaada fatadhali
 
SWALI LA 1:-

Kipi sasa kifanyike ili nguvu hizi ziendelee kuwepo?..na jee? Zitatumika vipi?

Kwanza lazima utambue uwepo wa nguvu hizo mwilini mwako na uamini uwepo wake.

Kutambua uwepo wa nguvu hizo itakusaidia kujua wewe una uwezo gani wa kuzaliwa, ni karama gani uliyojaaliwa na Mungu hivyo kujua KWANINI nguvu hizo zipo kwako, na ukishaelewa sababu ya uwepo wa nguvu hizo hapo itakuwa rahisi kujua kwamba una uwezo wa kufanya vitu gani kupitia uwezo ulionao.

Je, uliwahi kuhisi uwepo wa nguvu hizo na kuamini kuwa unazo? Na je una karama gani inayoendana na nguvu hizo ?

Ukishapata majibu basi itakuwa rahisi kujua ufanye nini ili kutumia nguvu hizo kupata matokeo chanya.

Mfano:- Binafsi uwezo nilionao, nikifanya biashara huwa napata matokeo mazuri sana bila kujali ukubwa wa biashara husika, hii ni kwasababu ya uwezo wa kusoma na kutambua mawazo ya mteja na uhitaji, pia ubunifu katika yale ninayoyafanya, sasa nguvu hizi huwa zinatumika wakati wa kutafuta majibu ya maswali kama vile nifanye nini ili kuongeza wateja? Au ni biashara gani nifanye eneo husika yenye uhitaji.

Pia katika kuzungumza. Ninapoongea na wewe live huwa naweza kuamsha nguvu fulani ya ushawishi ili kukubaliana na kile ninachokitaka kutegemeana na matakwa yangu, yaani kufanya kile ninachotaka mimi.

Mifano ipo mingi ila chukua hiyo.

SWAKI LA 2:-

Kwa nini sex imekuwa kama nyenzo ya kuzimaliza nguvu za mtu??

Kwanza tambua, tendo la ndoa ni IBADA. Sex inahusisha ulimwengu wa roho na mwili pia. Manapokutana kimwili huwa kuna kuwa na muunganiko wa nafsi mbili tofauti, yaani ya kwako na ya huyo mwanamke/mwanaume uliye naye.

Nguvu hii huwa ipo ndani kwenye nafsi/roho ilipo, ambayo ni sawa na kusema ni ulimwengu wako wa kiroho.

Sasa unapokutana kimwili mnabadilishana baadhi ya vitu/nguvu katika ulimwengu wa kiroho na sehemu ya nguvu yako itaenda kwa mwanamke na sehemu ya nguvu ya mwanamke itakuingia wewe, sasa hapo itategemeana na kilichopo katika ulimwengu wa kiroho wa huyo mwanamke/mwanaume.

Kama ulishawahi kusikia wanawake wakisema kuna mwanaume ukilala naye mambo yako yanakuwa vizuri na kama in biashara siku hiyo utauza sana kuliko kawaida, au mwanaume unahisi ukikutana na fulani mambo yako huwa yanakuwa poa sana, sasa hii ni kutokana na kubadilishana zile nguvu wakati wa tendo.

Nguvu zako zinapungua kadiri ambavyo unazidi kufanya tendo hilo na watu wa aina tofautitofauti hivyo kupandikiza roho/nguvu za aina mbalimbali na kuvuruga ile nguvu yako halisi iliyokuwepo mwanzo maana kuna watu wana nguvu za ajabu zingine zikiwa nzuri na zingine zikiwa mbaya.

Tendo la ndoa ni AGANO linalofanyika baina yenu wawili, yaani mnafungamana kiroho na kimwili ndiyo maana kuoa bikra ni jambo jema kwa sababu mnafanya muunganiko bila uwepo wa nafsi/nguvu/roho zingine.

Mwanamke yeyote uliyefanya naye tendo la ndoa hata miaka kadhaa bila kukutana, siku mkionana ni rahisi sana kufanya naye tendo hilo bila hata kusumbuka, hii ni kwasababu spiritually you're connected.

Hakuna mwanamke anayeweza kumsahau mwanaume aliyemtoa bikra, na akitaka mchezo ni rahisi sana kupewa.

Ni somo pana na hata hawa dada zetu wanaoaumbuka kwenye ndoa leo kaolewa kesho kaachika, tatizo linaanziaga ndani kwenye nafsi/roho. Aina ya wanaume aliokutana nao walipandikiza vitu gani ndani yake. Wengi huwa wanaona haya ni kama mambo ya kawaida ila uhalisia wake ni tofauti kabisa.

Juma kakutoa bikra, baadae ukakutana na shabani, baadae Peter , wote hao wanaokuingilia au kuwaingilia unafanya nao maagano, sasa ukija kuolewa na Joseph, kumbuka nafsi ya Joseph pia inaongezeka na ukikutana na wale watu wako wa nyuma kinachofanyika ni kuamsha nafsi hizo hivyo kutoa mzigo inakuwa kazi nyepesi kabisa.

Sex ni kitendo cha kuungana kwa nafsi/roho/nguvu, yaani mnabadilishana hizo nguvu, sasa ukiwa ni mtu wa kufanya sana matokeo yake unavuruga nguvu zako halisi.

Kama kutakuwa na swali utauliza boss.


SWALI LA 3:-

-Jee kwa mtu mwenye imani ya Kikristo ataruhisiwa kufanya meditation

Meditation siyo dhambi na kuna aina mbalimbali za meditation kulingana na DHUMUNI LA WEWE KUFANYA meditation. Unapokuwa unasali tambua pale unafanya meditation.

Yaani uzuri na ubaya wa meditation huwa unategemea lengo lako haswa nini.

Kuna wanaofanya meditation kuita majini na viumbe vya ajabu, kuna wanaofanya meditation kutuliza akili na kupunguza stress, kuna wanaofanya meditation kuimarisha mzunguko wa damu na namna ya upumuaji.

Kiufupi meditation siyo mbaya kama una nia njema. Ila kama una nia mbaya lazima ujiandae kwa matokeo.
Nimeelewa mpaka mwili umesisimka
 
Ndio ni wachawi kiasili(gifted) wanauwezo wa kufanya miujiza/lisilowezekana likawezekana au kutokea pasipo kuhusisha mazingira ya nje yanayowazunguka kama kurithishwa, kujifunza au kununua uchawi, kiufupi hii ni programu inayokuwa installed ndani yako kama zawadi ya kiroho tokea kuzaliwa, hivyo waweza kuamua kujielewa ulivyo na ukaamua kuzitumia nguvu hizo kwa manufaa mfano utabibu,uvumbuzi,kuokoa,kusaidia au kwa kufanya uharibifu kama kuloga,kuua,kuzini,kufarakanisha,n.k
Muanzisha mada kama sema wenye hizo nguvu ndo wachawi
 
Wenye nguvu hizi ndo wachawi!!??
Kwa bahati mbaya wachawi huwa tunawaweka kwenye kundi moja tu la walogaji au washirikina nakuwasahau wale wafanyao mambo yasiyowezekana na tunawapa sifa nzuri tu wakileta uthibitisho na kwa wale wasio na uthibitisho tunawapatia jina la "watenda miujiza"au "waaguzi na waponyaji"
 
NAOMBENI MBINU YA KUMUANGAMIZA MCHAWI

Nataka kuitimiza amri ya Mungu kwa Mtesi wa Familia yangu kwa kutumia Amri ya Mungu, (KUTOKA 22:18 "USIMWACHE MWANAMKE MCHAWI AISHI")

Sihitaji mzunguko wa Maneno mengi nahitaji Mbinu tu basi.

AU KAMA UNA MJUA MTU MWENYE UWEZO USIO BABAISHA WAKUNIONDOLEA MCHAWI HUYU NA ILI KUONESHA UWEZO AMUONDOE KWANZA NDIO APOKEE MALIPO

NAOMBA UJE INBOX KAMA UNA UWEZO HIJALISHI MBINU MUHIMU UNIONDOLEE TU MTU HUYU FAMILIA IBAKI SALAMA.
 
Jitambue ikiwa umezaliwa ukiwa na uwezo au nguvu za kichawi ndani yako ambazo unafree will nazo kutozitumia au kuzitumia kwa mazuri(chanya) au mabaya(hasi), kazi ni kwako;

1.Una imani thabiti juu ya kuwajibika juu ya matendo yako au unabeba kinachokukumba kama sehemu ya kukosea,kujiadhibu au kupatia kwako pasipo kulahumu au kutwisha misalaba wengine.

2.Unajisikia vizuri sana ukiwa katika mazingira ya asili au kuishi katika mazingira ya nyumbani ambayo yana uoto na mazingira matulivu ya asili.

3. Unaweza kuhisi au kukisia nguvu hasi au chanya toka kwa wengine (ni kama kipawa usichoweza kukielezea kwanini unafanya hivyo) Mara nyingi unajikuta ni mtu mwenye tahadhari sana.

4.Unaweza kuwa pia na uwezo wa kuponesha au kutibu wagonjwa kiasili,kushauri kitabibu pasipo kusomea au kwa kukadiria tiba na ikawa au pengine wapenda sana masuala ya kutafiti mitishamba n.k na unapofanya hivyo unafurahia kweli toka moyoni.

5. Unajisikia tofauti au unawaza tofauti na watu wa rika lako na mara nyingi ukuwia vigumu kuchangamana nao au upendi vikundi "hiki kitendo kimedumu kwa muda mrefu maishani mwako japo si mara zote" na unakuwa na hisia kuwa umekuwa hivyo tokea hata ujajitambua ni lini hasa ulianza kujitofautisha.

6.Una ukarimu usiyo wa kawaida, una moyo wa kusaidia au kujitoa japo mara kadhaa umetendwa au kufanyiwa ndivyo sivyo lakini unaendelea kujitoa kusaidia wengine au kuufungulia moyo wako dunia.

7. Unajihisi unamuunganiko imara na utukufu, idea ya Mungu kuwa ni kiumbe pekee katika fikra zako unaona ni vyema kama ikielezewa kuwa ni nguvu ijumuishayo hali ya kiume na kike kwa pamoja iendayo na kutoka pia kuzunguka kila kiumbe na kila kitu.

8. Unataka au unapenda mno kujifunza bila mipaka hasa mambo ya sirini au yasiyo marahisi kuchunguzika na unachotaka ni kujitambua au kujiweka huru kifkra.

9.Una hisia nzito ya huruma na kuheshimu wanyama na mazingira yao mara nyingi ujisikii vizuri ukiona uharibifu wowote wa mazingira au mauaji/ukatili kwa viumbe hai.

10. Unajikuta wakati mwingi ukifurahia kulitizama anga nakustaajabia nyota, jua, mwezi n.k na unahisi kuna muunganiko fulani usioelezeka baina yako na vitu hivyo, unajaribu kudadisi nakutaka kujua mengi kuhusu mizunguko,uwepo na nguvu zake.

11.Unajikuta mara kadhaa ukijaribu kuunda au kujaribu kufanya uchawi pasipo kukusudia au kung'amua.

12. Waamini kuwa miujiza ni nguvu za ukweli, ambazo zinaweza kutumiwa kwa mazuri au mabaya itategemea na namna mtendaji wa miujiza hiyo atakavyoamua kuitumia.

13.Unaamini katika nguvu za kiakili (psychic power),mfano:-
*Claivoryance(uwezo wa kupata jumbe mbalimbali kupitia akili pasipo kuambiwa)

*Cleiraudience(uwezo wa kusikia sauti mbalimbali kupitia akili)

*Clairsentience(uwezo wa kuweza kuhisi nakujua pasipo kuona au kuambiwa) pia kuamini katika uwepo wa;

*Aura reading(hisia inayomzunguka kiumbe au kitu katika muundo wa rangi)

*Psychometry(uwezo wa kugundua ukweli kuhusu tukio au mtu kupitia kugusa kitu chenye mahusiano nacho)

*Telekinesis"mjongeo" au psychokinesis "nafsi" (ni uwezo wa mtu kuathiri mfumo halisi(kifizikia) bila ya kutangamana na uhalisia wenyewe) Mfano kutumia fikra kusogeza au kuvuta kitu n.k

*Preternatural(kufanya jambo nje ya uwezo wa kawaida au asili)

*Supernatural(uwepo wa nguvu isiyoweza elezeka kisayansi au kwa sheria za uhalisia(laws of nature))

*Divination(kitendo cha kutafuta maarifa ya mambo au hatima ya baadae au kupitia nguvu za supernatural)
Pale unapoamini uchawi ni kama wa kwenye muvi za harry potter.

Kwamba ni nguvu fulani u azaliwa nayo sivyo unavyodhani.
 
Pale unapoamini uchawi ni kama wa kwenye muvi za harry potter.

Kwamba ni nguvu fulani u azaliwa nayo sivyo unavyodhani.
Mkuu Harry Potter wanajifunza tu,
Movies zinazo elezea hizo physic power, angalia
1.LUCY
2.X-MEN
3.X-MEN_The Last Stand
4.X-MEN_First Class
5.X-MEN_Apocalypse
6.X-MEN_Future Past
7.X-MEN_Dark_Phoenix
8.DR. STRANGE
9.THE_MATRIX__zote
10.THE-6TH-SENCE
11.THE_GIFTED Series
12.GRIFT Series
13.MERLIN Series
14.LORLD_OF_THE_RING Series
(Hasa hiyo niliipenda pale Mr. Gandalf The Great amekwenda kumponya yule mfalme aliyekuwa ameugua kwa muda mrefu kwa maradhi ya kurogwa.)

Hizi Nguvu ni kweli zipo,
 
Naomba nikujibu kulingana na kile ninachokiamini kwa upande wangu.

Binafsi nikiwa na kazi au napitia changamoto fulani ambazo ili nitatue nahitaji utulivu wa akili na uvumilivu katika kupata majibu kwa muda huo huwa sishiriki tendo hilo mpaka nitakapopata suluhisho la tatizo hilo au kukamilisha kazi husika.

Hii huwa inanisaidia kuongeza nguvu ya ndani yenye kunipa ustahimilivu na uwezo mzuri wa kutafakari kwa kina suala husika.

Sex na mtu mmoja impact yake huwa inategemeana na namna ya ushiriki katika tendo hilo, yaani ukiwa ni mtu wa kushiriki mara kwa mara bila kuupa mwili nafasi ya kupumzika inakudhohofisha ndani na nje pia, hivyo suala la kufanya na mmoja tu mara kwa mara nalo pia lina madhara yake na ndiyo maana wataalamu wanashauri kutokufanya tendo hilo kupita kiasi.

Chochote kile huwa kinaanzia ndani yako, hivyo ndani ukiwa mdhaifu automatically nje pia utakuwa mdhaifu, so lazima kujitunza.

Elewa namna ya ufanyaji kazi wa nguvu zako na ujue namna bora ya kuendana nazo kwa kutambua vichocheo vinavyoongeza au kupunguza nguvu hizo kutegemeana na wewe mhusika.
Daaa umenikumbusha mbali, sex nadhani ndicho kilichoniangusha sehemu kubwa

Nakumbuka kipindi Niko sekondari kila siku usiku nilkuwa napata taarifa zote za kesho shule Kama Kuna adhabu nilkuwa najua leo nitalambwa viboko,
Nakumbuka mpaka namaliza kidato cha nne sikuwahi kulala na mwanamke kabisa,
Sasa baada ya kuanza kulalana na Hawa viumbe ile situation ya kuota ndoto ya kujua kinachojiri kesho hakuna tena
 
Mkuu Harry Potter wanajifunza tu,
Movies zinazo elezea hizo physic power, angalia
1.LUCY
2.X-MEN
3.X-MEN_The Last Stand
4.X-MEN_First Class
5.X-MEN_Apocalypse
6.X-MEN_Future Past
7.THE_MATRIX__zote
8.THE-6TH-SENCE
9.THE_GIFTED Series
10.GRIFT Series
11.MERLIN Series
12.LORLD_OF_THE_RING Series
(Hasa hiyo niliipenda pale Mr. Gandalf The Great amekwenda kumponya yule mfalme aliyekuwa ameugua kwa muda mrefu kwa maradhi ya kurogwa.)

Hizi Nguvu ni kweli zipo,
Hizo zoote unalizozitaja nimeshaziangalia muda sana mkuu lord of the rings nimecheki hadi spin-off yake inaitwa "the hobbit" kikubwa ile muvi ina concept tofauti sana ya uchawi mtunzi wa norvel zake late mr j.j.tolkien alijaribu kuchukua baadhi ya concept kwenye abramaic religions hasa christianity japo alipinga hili ila inaonekana dhahiri kwenye kitabu na movie .

Any tukiachana na hayo , nilichokuwa namaanisha ni kuwa hakuna mtu anazaliwa na nguvu za kichawi mkuu hayo mambo yalikuwa zamani enzi za mitume maana wao ndo walipewa maajabu na Mwenyezi mungu ili kuweza kuwaaminisha wale wasioamini kwa maneno.

Refer musa maajabu aliyofanya ,refer yusufu alivyokuwa anatabiri ndoto perfectly refer suleiman ukisoma babylonian talmud na pia quran imemuelezea jinis alivyoweza kutawala majini na upepo pia viumbe wengi tu hii ni kwa uwezo wa mungu n.k

Sasa kwanini nimekataa kuwa hakuna anyezaliwa na haya uchawi ? Tukiangalia abrahmaic religion zote zinakubali kuwa kuna majini/mashetani/mapepo wachafu pamoja na malaika (malaika wana maajabu mengi waliyojaliwa na Wenyezi mungu )
Hawa viumbe wote wameumbwa na Mungu . na pia majini pia wana abilities tofauti walizopewa na mungu na walikuwepo duniani kabla ya adamu.

Sasa inakuwaje mtu anakuwa mchawi? Ni pale anapoweka mkataba na hawa majini kwamba atayatumikia kutokana na masharti yao kisha yenyewe yatamsaidia kwenye mambo mengi mno ya maajabu mfano ni majini wana uwezo wa kwenda umbali mrefu kwa kutumia muda mchache mnooo yaani anaweza kutoka Tanzania hadi urusi kwa sekunde au dakika n.k hii ndo jinsi walivyoumbwa .

Hapa ndipo tunapata waganga na wachawi woote wana mikataba na majini ili yawasaidie kwenye mambo yao na hao ambai unakuta wana hisia hizo alizotaja mtoa mada ujue wana majini ndani ya miili yao either kwa kujua au kwa kutokujua na ndo huwa yana mfanya ahisi hayo aliyoongelea mtoa mada.
 
SWALI LA 1:-

Kipi sasa kifanyike ili nguvu hizi ziendelee kuwepo?..na jee? Zitatumika vipi?

Kwanza lazima utambue uwepo wa nguvu hizo mwilini mwako na uamini uwepo wake.

Kutambua uwepo wa nguvu hizo itakusaidia kujua wewe una uwezo gani wa kuzaliwa, ni karama gani uliyojaaliwa na Mungu hivyo kujua KWANINI nguvu hizo zipo kwako, na ukishaelewa sababu ya uwepo wa nguvu hizo hapo itakuwa rahisi kujua kwamba una uwezo wa kufanya vitu gani kupitia uwezo ulionao.

Je, uliwahi kuhisi uwepo wa nguvu hizo na kuamini kuwa unazo? Na je una karama gani inayoendana na nguvu hizo ?

Ukishapata majibu basi itakuwa rahisi kujua ufanye nini ili kutumia nguvu hizo kupata matokeo chanya.

Mfano:- Binafsi uwezo nilionao, nikifanya biashara huwa napata matokeo mazuri sana bila kujali ukubwa wa biashara husika, hii ni kwasababu ya uwezo wa kusoma na kutambua mawazo ya mteja na uhitaji, pia ubunifu katika yale ninayoyafanya, sasa nguvu hizi huwa zinatumika wakati wa kutafuta majibu ya maswali kama vile nifanye nini ili kuongeza wateja? Au ni biashara gani nifanye eneo husika yenye uhitaji.

Pia katika kuzungumza. Ninapoongea na wewe live huwa naweza kuamsha nguvu fulani ya ushawishi ili kukubaliana na kile ninachokitaka kutegemeana na matakwa yangu, yaani kufanya kile ninachotaka mimi.

Mifano ipo mingi ila chukua hiyo.

SWAKI LA 2:-

Kwa nini sex imekuwa kama nyenzo ya kuzimaliza nguvu za mtu??

Kwanza tambua, tendo la ndoa ni IBADA. Sex inahusisha ulimwengu wa roho na mwili pia. Manapokutana kimwili huwa kuna kuwa na muunganiko wa nafsi mbili tofauti, yaani ya kwako na ya huyo mwanamke/mwanaume uliye naye.

Nguvu hii huwa ipo ndani kwenye nafsi/roho ilipo, ambayo ni sawa na kusema ni ulimwengu wako wa kiroho.

Sasa unapokutana kimwili mnabadilishana baadhi ya vitu/nguvu katika ulimwengu wa kiroho na sehemu ya nguvu yako itaenda kwa mwanamke na sehemu ya nguvu ya mwanamke itakuingia wewe, sasa hapo itategemeana na kilichopo katika ulimwengu wa kiroho wa huyo mwanamke/mwanaume.

Kama ulishawahi kusikia wanawake wakisema kuna mwanaume ukilala naye mambo yako yanakuwa vizuri na kama in biashara siku hiyo utauza sana kuliko kawaida, au mwanaume unahisi ukikutana na fulani mambo yako huwa yanakuwa poa sana, sasa hii ni kutokana na kubadilishana zile nguvu wakati wa tendo.

Nguvu zako zinapungua kadiri ambavyo unazidi kufanya tendo hilo na watu wa aina tofautitofauti hivyo kupandikiza roho/nguvu za aina mbalimbali na kuvuruga ile nguvu yako halisi iliyokuwepo mwanzo maana kuna watu wana nguvu za ajabu zingine zikiwa nzuri na zingine zikiwa mbaya.

Tendo la ndoa ni AGANO linalofanyika baina yenu wawili, yaani mnafungamana kiroho na kimwili ndiyo maana kuoa bikra ni jambo jema kwa sababu mnafanya muunganiko bila uwepo wa nafsi/nguvu/roho zingine.

Mwanamke yeyote uliyefanya naye tendo la ndoa hata miaka kadhaa bila kukutana, siku mkionana ni rahisi sana kufanya naye tendo hilo bila hata kusumbuka, hii ni kwasababu spiritually you're connected.

Hakuna mwanamke anayeweza kumsahau mwanaume aliyemtoa bikra, na akitaka mchezo ni rahisi sana kupewa.

Ni somo pana na hata hawa dada zetu wanaoaumbuka kwenye ndoa leo kaolewa kesho kaachika, tatizo linaanziaga ndani kwenye nafsi/roho. Aina ya wanaume aliokutana nao walipandikiza vitu gani ndani yake. Wengi huwa wanaona haya ni kama mambo ya kawaida ila uhalisia wake ni tofauti kabisa.

Juma kakutoa bikra, baadae ukakutana na shabani, baadae Peter , wote hao wanaokuingilia au kuwaingilia unafanya nao maagano, sasa ukija kuolewa na Joseph, kumbuka nafsi ya Joseph pia inaongezeka na ukikutana na wale watu wako wa nyuma kinachofanyika ni kuamsha nafsi hizo hivyo kutoa mzigo inakuwa kazi nyepesi kabisa.

Sex ni kitendo cha kuungana kwa nafsi/roho/nguvu, yaani mnabadilishana hizo nguvu, sasa ukiwa ni mtu wa kufanya sana matokeo yake unavuruga nguvu zako halisi.

Kama kutakuwa na swali utauliza boss.


SWALI LA 3:-

-Jee kwa mtu mwenye imani ya Kikristo ataruhisiwa kufanya meditation

Meditation siyo dhambi na kuna aina mbalimbali za meditation kulingana na DHUMUNI LA WEWE KUFANYA meditation. Unapokuwa unasali tambua pale unafanya meditation.

Yaani uzuri na ubaya wa meditation huwa unategemea lengo lako haswa nini.

Kuna wanaofanya meditation kuita majini na viumbe vya ajabu, kuna wanaofanya meditation kutuliza akili na kupunguza stress, kuna wanaofanya meditation kuimarisha mzunguko wa damu na namna ya upumuaji.

Kiufupi meditation siyo mbaya kama una nia njema. Ila kama una nia mbaya lazima ujiandae kwa matokeo.
Kwaiyo una maanisha tusiduu?
 
Daaa umenikumbusha mbali, sex nadhani ndicho kilichoniangusha sehemu kubwa

Nakumbuka kipindi Niko sekondari kila siku usiku nilkuwa napata taarifa zote za kesho shule Kama Kuna adhabu nilkuwa najua leo nitalambwa viboko,
Nakumbuka mpaka namaliza kidato cha nne sikuwahi kulala na mwanamke kabisa,
Sasa baada ya kuanza kulalana na Hawa viumbe ile situation ya kuota ndoto ya kujua kinachojiri kesho hakuna tena
Kwenye sex kuna mengi sana mkuu sema wengi tunafikiria tu ile raha tunayopata ila hatufikiriagi madhara yake kwakuwa wengi hatuelewi the whole mechanism physically na spiritually
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom