Unaweza kutueleza ni kwanini unaichukia CCM?

Unaweza kutueleza ni kwanini unaichukia CCM?

Binafsi ukiniuliza swali hilo nitakujibu kuwa sababu kubwa ni mfumo wa Stakabadhi Ghalani ambao umetuathiri sana wakulima wa Korosho, Serikali ya CCM imekuwa haina msaada kwa wakulima wa korosho wakati wa maandalizi ya zao hilo, lakini jambo la ajabu ni kuwa serikali hiyo hiyo imekuwa ikiibuka na kuwakopa wakulima tena kwa Mabavu kwa kutumia mfumo wanaoita stakabadhi gahalani.

Baada ya kuchoshwa na hali hiyo wakulima wa Korosho waliamua kuanzisha umoja wao UWAKOTA ili waweze kuingia wenyewe mnadani lakini serikali ya CCM tena kwa kumtumia katibu wao Mwenezi Ndg Nape Mnauye waliahidi kupambana kuhakikisha umoja huo haufanyi kazi hususani baada ya kugundua kuwa unatoboa siri za bei halisi ya Korosho, hii ni dhuluma kubwa sana.

Nasema tena na tena DAIMA NITAICHUKIA CCM. Hebu nieleze wewe kwanini unaichukia CCM

attachment.php

maneno matupu hayavunji mfupa .
 

Attachments

  • attachment-1.jpeg
    attachment-1.jpeg
    8.4 KB · Views: 272
Mwaka 2005 usd 1 tsh 950
2005 bei ya beer 600 leo 2500
2005 Nauli ya hiace 100.leo 400
2005 Kibiriti 20.leo 200


Niichague ccm kwa lipi?
Hapo elimu sijasema
 
Sasa chama zee hili likae mpk lini, saa ya kufa ni sasa.

Waliozaliwa na kuikuta ccm pekee wengi sasa wanastaafu, basi isitaafu na watu wake.

Watoto wa 90s wanahtaji vyama vya zama zao, CDM, CUF, NCCR, NLD
 
Mimi naichukia kwa sababu ya mfumo wao mbovu wa kutowajibishana, hebu ona swala la umeme linavyosumbua kwa sasa lakini hakuna tamko lolote kutoka serikalini juu ya tatizo lenyewe, kama viongozi wa ccm wangekuwa wanajali wananchi wangetoa tamko juu ya hili.
 
1.Ni chama cha ki ukoo,cha watu fulani kama kina Ritz moko na FaizaFoxy mm kajamba nani ni kama mjinga fulani tu
2.Maskini hawezi kupata hata nafasi ya kugombea ujumbe wa serikali za mtaa
3.Wanaiba na kuwasahau wafanyakazi wake,wao ni uwizi tu,na kibaya zaidi wamewapa viongozi wetu madaraka na marupurupu kiasi cha wao kiutusashau kabisa
 
Last edited by a moderator:
Naichukia ccm kwasababu wametugeuza wa Tanzania wote misukule,tumekuwa watu wakutishwa na kuahidiwa ahadi kama watoto.
 
1.Ni chama cha ki ukoo,cha watu fulani kama kina Ritz moko na FaizaFoxy mm kajamba nani ni kama mjinga fulani tu
2.Maskini hawezi kupata hata nafasi ya kugombea ujumbe wa serikali za mtaa
3.Wanaiba na kuwasahau wafanyakazi wake,wao ni uwizi tu,na kibaya zaidi wamewapa viongozi wetu madaraka na marupurupu kiasi cha wao kiutusashau kabisa
mkuu hili andiko limenitoa machozi !
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom