Unaweza kutueleza ni kwanini unaichukia CCM?

Unaweza kutueleza ni kwanini unaichukia CCM?

Siipendi kwa sababu ya laptop za walimu. Eti mkituchagua kila mwalimu atapata laptop mweee!. Deni tu la walimu wameshindwa kulipa miaka nenda rudi! mishahara tu ya walimu na stahiki zao nyingine ni maigizo tupu. Mtupe laptop wakati hata chaki shuleni hakuna, solar umeme hakuna, nyumba tunpanga kwenye magheto ya kijijini! Labda waseme dawati kwa kila mwanafunzi labda kiduuuuuuuuuchu naweza kuwafikiria!
 
mimi siipend kwa sababu.
1:ajira>>>>meninyima ajira nimesoma mpaka mwisho but napigwa swaga tu na vyeo wanawapa kiukoo.

2.umaskini.>>>menisababishia maisha magumu kwa mfumuko wa ajabu sana wa bei za bidhaa madukani na kuporomoka kwa shilingi.

3:ubabaishaji.>>>>metoa elimu fake huku ikikataa kuskiliza maoni ya wataalam wa mitaala kuhusu elumu.

4:kutukomoa>>>> imetubana uhuru wetu wa kutoa maoni kwa kutuletea sheria kandamizi ya mawasiliano na ile ya kutupora mali zetu kama gas mafuta na dhahabu.

5;uwizi>>>>>metuibia. pesa zetu kuptia EPA MEREMETA TNGOLD.NA ESCROW huku ikisema n hela za mboga.

6.dharau>>>>>imekua ikitutukana na kutudharau watz mfano mara ss ni makapi.mara tule nyasi mara tupige mbizi.nk.

7:AFYA.>>>> MKe wangu alijifungulia chini huku mwanangu akakosa dawa nikaambiwa nikanunue pharmacy ilihal mfukon sina hela.sina hamu na ccm.
NI BORA UKIMWI KULIKO CCM WEKA MBALI NA MAISHA.


KWA HALI HII MIMI KURA YANGU NI UKAWA KWA LOWASSA NA MAKAMANDA WENGNE.

PIIIIPOOOOOOOOZZZZZZZZZZZ©©©
 
Miaka 53 maji shida hospitali hata panado hamna elimu majanga ctaki ccm wananufaika tu kadi zetu.
 
Dharau kwa watumishi na kuuza nyumba za serikali.siwapendi ccccm jamaaaaani
 
Ccm oyeeeeeee x n!=nx(n-1)x(n-2)x...3x2x1
(where n<69)
 
Ninaposikia nchi yetu ikitajwa kama nchi maskini nasikia kichefuchefu nikitajiwa ccm...ngoja nasikia kutap.....
 
Fika maeneo zinakotoka dhahabu hususani migodi mikubwa ya dhahabu harafu uone tunavyoishi. Fika Kakola uone dharau ya utawala wa CCM kwa wenyeji hususani wasukuma wezangu wanavyotaka kupumbazwa eti awamu tumewaletea msukuma mwezenu😡🙄
 
Naichukia kwa sababu serikali yake ni dhaifu katika mambo mengi kwa mfano, tanzanite inachimbwa Tanzania pekeyake duniani, lakini inauzwa kwa wingi zaidi na India ikifuatiwa na Kenya.imeshindwa kuimiliki tanzanite, imeshindwa kujitangaza kupitia madini hayo, kwa ufupi ni kwamba ccm haijitambui.
 
Washindi wa ubunge viti maalumu UVCCM - Bara,
2015.
1.HALIMA BULEMBO - Mtoto wa Mwenyekiti wa
Jumuiya ya Wazazi ya CCM (Taifa) Bw. Abdallah
Bulembo.
2.ZAINAB KATIMBA - Mtoto wa Kada wa CCM, Bi
Maimuna Tarishi pia amewahi kuwa Katibu Mkuu
wa Wizara mbalimbali nchini.
3.JULIANA MASABURI - Mtoto wa Kada maarufu
wa CCM na Meya wa Jiji la Dar es Salaam, Dkt.
Didas Masaburi
4.MARIUM DITOPILE - Mtoto wa Merehemu
Ditopile Mzuzuri aliyewahi kuwa Katibu Mkuu wa
CCM Wilaya za Sengerema, Mwanza, Tabora na
Mbunge wa Ilala, DSM.
5.MARIA KANGOLE - Mtoto wa Mwenyekiti wa
CCM Mkoani Arusha Bw. Onesmo Kangole.
6.SOPHIA KIZIGO - Mtoto wa Naibu Katibu Mkuu
wa UVCCM (Taifa) Bw. Mfaume Kizigo.
7.JACQUELINE MZINDAKAYA - Mtoto wa Kada
Maarufu wa CCM Dkt. Chrisant Mzindakaya
ambaye aliwahi kuwa Mbunge wa Jimbo la
Kwela.
 
nikikumbuka nilivyosoma kwa shida Elimu ya juu, kushinda na njaa, kisa nina div two...nikimkumbuka peter msolwa na kebehi zake, msoto wa ajira , nikikumbuka mtoto wa rafiki yangu alipofariki huku tunamuona,mara baada yakuelezwa kuna mtoto mwingine kaja amezidiwa sana kwa hivyo wapokezane oxygen machine,mwishoe watoto wote wawili wakatutoka... kisa hospitali ina oxygen machine moja tuu... yaani sina hamu na ccm na sito wasamehe kwahili...kwakweli nitawachinja tuu!,naanza ngazi ya rais, halafu nashuka chini... :angry: .
 
Ccm wanataka manifesto yao kupitia michango yetu? Hapana sisi tumechoka hatuichukie ccm bali haifai na tunataka mabadiliko na kwa ufupi ukawa na lowassa ndo mkombozi ukawa oyeeee3
 
Nakichukia kwakua kimeua mashirika ya umma,kinatupuuza wazawa,kimeuwa viwanda ili wafanyabiashara wauze hasa wakutoka nje,kimeshindwa kuimalisha utawara bora,wagonjwa kulala chini wodini.Imeua Air tanzania na mengine mengi tu
 
Naichukia ccm kwa sababu
1.Imejenga Taifa la watu wanaopenda vyama vyao zaidi ya nchi yao kiasi kwa mtu anaikosea Tanzania ila analindwa kwa kuwa ni mwenzao/wenzetu na ukisema ukweli unashughulikiwa hali iliyopelekea watu kuwa wanafiki kupitiliz- kisa chama-ccm.
2.Imezaa,imelea,imetunza na kulinda wizi na ufisadi kiasi cha kumongonyoa kabisa uzalendo wa watanzania kwa nchi yao.Wtz sasa hawajari masilahi ya nchi yao,wanastruggle kukwepa kodi kwa kuwa wanaamini hata wakistrugle for their country au kulipa kodi viongozi wa ccm watagawana kodi yao
3.Inaunda serikali yenye watu masikini upstairs,watu wanaoamini Tanzania itajengwa na kuendelezwa kwa kufanya umatonya kwa wazungu badala ya kuwajengea uwezo na kuwawezesha watanzania wakazalisha kisha serikali ikaweka mifumo mizuri ya kukusanya kodi na matumizi bora
4.Double standards-Leo hii tuna serikali moja ya kusimamia sheria,bunge moja la kutunga sheria na mahakama moja ya kutofasri sheria ila sheria hizo kwetu zinatumika,kutofasriwa na kutekelezwa tofauti kati yetu masikini na wao,kuna shule zetu na zao,hospitali zetu na zao sijua kama pia kuna makaburi yetu na ya kwao
5.Wameua kabisa elimu yetu ili mtanzania awe fukara wa kutupwa
6.Wametengeneza kwa makusudi umasikini wa mtanzania ili kila siku iendayo kwa mungu mtanzania ahangaikie mkate wa siku hiyo na asibakishe akapata nafasi ya kufikiria mambo mengine kama mustakabari wake,watoto wake na watoto wa wanae na taifa lake
7.Wameasisi siasa za uongo na chuki miongoni wa watanzania
8.Ni walafi wa madaraka kuliko hata Lusifa
 
Jaman naichukia sisiem from bottom of my heart
 
Washindi wa ubunge viti maalumu UVCCM - Bara,
2015.
1.HALIMA BULEMBO - Mtoto wa Mwenyekiti wa
Jumuiya ya Wazazi ya CCM (Taifa) Bw. Abdallah
Bulembo.
2.ZAINAB KATIMBA - Mtoto wa Kada wa CCM, Bi
Maimuna Tarishi pia amewahi kuwa Katibu Mkuu
wa Wizara mbalimbali nchini.
3.JULIANA MASABURI - Mtoto wa Kada maarufu
wa CCM na Meya wa Jiji la Dar es Salaam, Dkt.
Didas Masaburi
4.MARIUM DITOPILE - Mtoto wa Merehemu
Ditopile Mzuzuri aliyewahi kuwa Katibu Mkuu wa
CCM Wilaya za Sengerema, Mwanza, Tabora na
Mbunge wa Ilala, DSM.
5.MARIA KANGOLE - Mtoto wa Mwenyekiti wa
CCM Mkoani Arusha Bw. Onesmo Kangole.
6.SOPHIA KIZIGO - Mtoto wa Naibu Katibu Mkuu
wa UVCCM (Taifa) Bw. Mfaume Kizigo.
7.JACQUELINE MZINDAKAYA - Mtoto wa Kada
Maarufu wa CCM Dkt. Chrisant Mzindakaya
ambaye aliwahi kuwa Mbunge wa Jimbo la
Kwela.
Mkuu wameua elimu yetu ili wajinafasi namna hii.Bahati mbaya kabisa sioni mtoto wa mjumbe wa nyumba kumi maana hawa ndo wanapita mtaani wakikusanya vitambulisho vya kupigia kura toka kwa wajinga wenzao
 
Back
Top Bottom