Unatokwa na nywele? Una kipara? Jionee maajabu ya Aunt Zaynab's Natural Super Clay

da viper

da viper

Senior Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
114
Points
195
da viper

da viper

Senior Member
Joined Dec 3, 2013
114 195
Na mimi niliyepo tanga naipataje? Shida yangu ni nywele za mbele zinapungua na kuwa kipara,naomba kujua bei yake na jinsi inavyofanya kazi
Morogoro WhatsApp 0625249605.

Kwa maelezo zaidi ya jinsi ya kutumia ninaweza kukuelekeza kwani aijuwi hata kama Lina Morogoro anajuwa kuwa inasaidia pia haya matatizo ya nywele.

Kama hautopata kwa Lina Morogoro, basi wasiliana na mume wangu, Mzee Abdul 0756803528 atafanya njia ya kukutumia kwa mabasi yeye yupo Dar.
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
4,087
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
4,087 2,000
Anti lakini mbona hakuna mrejesho? Ni miaka sasa
 
Machuchu

Machuchu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,197
Points
2,000
Machuchu

Machuchu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,197 2,000
Kwan upara unatatizo gan mm naupenda sana
 
Mweweso

Mweweso

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2017
Messages
447
Points
1,000
Mweweso

Mweweso

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2017
447 1,000
Inauzwa pesa ngapi??
Mbeya,moshi inapatikana hiyo ya kipara?
 
Zainab Tamim

Zainab Tamim

Verified Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
1,304
Points
1,500
Zainab Tamim

Zainab Tamim

Verified Member
Joined Jan 15, 2015
1,304 1,500
Mengine mengi yapi Bi Zainab hebu tugusie kidogo,vipi yule mwanao aliyekuwa na walaza sasa umepotea kabisa?
Kabisa, sema hayupo Tanzania kwa sasa na uko alipo alichukua kidogo amenambia nikipata mtu nimtumie aendeleze.
 
Zainab Tamim

Zainab Tamim

Verified Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
1,304
Points
1,500
Zainab Tamim

Zainab Tamim

Verified Member
Joined Jan 15, 2015
1,304 1,500
Na mimi niliyepo tanga naipataje? Shida yangu ni nywele za mbele zinapungua na kuwa kipara,naomba kujua bei yake na jinsi inavyofanya kazi
Piga 0769302206 Tanga tunakusafirishia kwa basi. Gharama za usafiri juu yako.
 
chilumendo

chilumendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
2,533
Points
2,000
chilumendo

chilumendo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
2,533 2,000
dawa hiyo ingekuwa inatibu now angekuwa billgates
 
Zainab Tamim

Zainab Tamim

Verified Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
1,304
Points
1,500
Zainab Tamim

Zainab Tamim

Verified Member
Joined Jan 15, 2015
1,304 1,500
dawa hiyo ingekuwa inatibu now angekuwa billgates
Tatizo sisi tunaishi shamba huku na umri nao umeenda ni wastaafu. Tungefurahi sana vijana muikimbilie hii fursa na kufanya ubunifu wenu. Karibuni sana.
 
Zainab Tamim

Zainab Tamim

Verified Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
1,304
Points
1,500
Zainab Tamim

Zainab Tamim

Verified Member
Joined Jan 15, 2015
1,304 1,500
Nilijipakaga makopo matatu yakaisha bila mafanikio nikaachana nao. Tena uliniuzia mwenyewe bi zainab hapo kwako sinza.

Sent using Jamii Forums mobile app
Basi wewe haikukufaa. Ulinunua shillingi ngapi baba tukurudishie pesa zako.

Uliitumia kwa kipara? Dozi ya kipara ni mikebe 6 kwa kuanzia kwa kupaka kila siku ikiwezekana.

Nitumie namba na jina litalotoka nikurushie haki yako kwa kuwa tiba yetu haikukuridhisha.
 
geniusbaraka

geniusbaraka

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
862
Points
225
geniusbaraka

geniusbaraka

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
862 225
hiyo dawa ina c kemikali gan..yaan ingredients
 

Forum statistics

Threads 1,325,458
Members 509,127
Posts 32,193,069
Top