Unataka mafanikio? Nakushauri oa mwanamke wa kichaga

Unataka mafanikio? Nakushauri oa mwanamke wa kichaga

we jamaa umeona miuno feni hapo na muenda ngomani kila ifikapo ijumaa
Ila sifa ya mwanamke ndiyo hiyo mzee mengine baadae.

business partner hata wanaumme mpo.
 
hahahaha mkuu nimekaa uko miak mingi nimezaliwa huko pia ukitak generation ya banakongo drawf wakinga ,wahehe hatar ni wavumilifu lakin. wan hurum mno wako tayar kutoa papuchi kwa kumuonea hurum mwanaume tu kweny mafanikio wahehe hapan wanardhk na vitu vidogo san wanasemag vagaya sida yaan hawan shida mkuu
Anglia wakinga,wabena na wahehe wanavyofanya kazi Kwa bidii. Anglia southern highlands kuelekea katavi mpaka Songea masasasi. Na mikoa ya kwao Rudi kule mikoa Yao wameshikilia sekta za uchumi.wamama nao ni wachakarkaji hawaki tamaa mapema. Ukirudi Dar es salaam kibao wanajishughulisha .kinachowapa nguvu wachaga ni kabila kubwa la tatu Tanzania.
 
Baba yangu aliwai kunambia kuwa nisioe mchaga najua kwa wanaojua wataelewa ukijaribu kuzunguka nyumba nyingi tu utakuta wajane wengi tu ila ujane ujane wanautaka wenyewe
 
Kuna demu wakichaga kutoka rombo, nilikuwa nimempa vitu baadhi sasa tumekorifishana, nimenyang'anya kila kitu, sipendagi ujinga kabisa na wachaga kwangu mwisho.
 
Lakini kunakitu tu utakikosa..... labda uwe mtu wa aina hiyo pia. Wachaga wanafanikiwa kwasababu waliwatangulia nyie kuwekezewa hasa kielimu.
 
Tuliooa wachaga tunajuta,Pata mchaga wa machame ndo utajua kwa nini waliitwa waparestina.
Sijui wachaga wengine ila wamachane sitamshauri mtu yeyote ninayempenda aoe huko akibisha baasi
 
Tuliooa wachaga tunajuta,Pata mchaga wa machame ndo utajua kwa nini waliitwa waparestina.
Sijui wachaga wengine ila wamachane sitamshauri mtu yeyote ninayempenda aoe huko akibisha baasi
du mkuu niko ineterested sana na wamachame na mmachame wangu kabisa kwann umasema hvo mkuu nipe uzoefu wako
 
Usijidanganye, mafanikio hayaji kwa kuoa boss... Kwano MO anawake wachaga wangapi hadi kafanikiwa au Bakhresa nae anao wangapi, kufanikiwa ni juhudi zako na nyota pia wewe oa hata wachaga mia 200 lakini kama hauna juhudi na nyota andika maumivu.


Ingekua hivyo Dunia hii kila mwanamme angekimbia kuoa mchaga
 
Me n mchaga mkuu kwa hyo tunajuana vzr. Na wanakuwa wema sana na washaur wazr sana tatzo pale tu mtakapopata maendeleo hapo ndio ujiandae. Fanya taft mkuu kuhusu wamachame utaleta mrejesho.
Hizo porojoo
 
Baba yangu aliwai kunambia kuwa nisioe mchaga najua kwa wanaojua wataelewa ukijaribu kuzunguka nyumba nyingi tu utakuta wajane wengi tu ila ujane ujane wanautaka wenyewe
Baba yako kakuzidi akili?
Kwanini unamsikiliza baba yako?
 
du mkuu niko ineterested sana na wamachame na mmachame wangu kabisa kwann umasema hvo mkuu nipe uzoefu wako
Nilichojifunza kwao mwa
du mkuu niko ineterested sana na wamachame na mmachame wangu kabisa kwann umasema hvo mkuu nipe uzoefu wako
Utaratibu wao wa mwanamke kutokuwa na urithi kwao huchangia kuwa na matendo ya kikatili wanapoona mnamafanikio kimaisha.
Wanawake kule ndo wanaongoza famili kwa sababu wanaume wengi ni walevi na ulevi wa wanaume huchangiwa na ubabe wa wanawake kwahyo wanaume hawana furaha na familia bora wakashinde kilabuni tu,Sasa binti wa kimachame akikutana mwanaume wa kabila jingine ambae kafunzwa mwanaume ni kichwa sio mnyonge hapo lazima mwanaume Afe mapema.
 
kuoa chagga utapata mali na mafanikio kutokana na juhudi pia ni wazuri kuishi kijane yaani wanapendasana ujane
 
Wachaga oa lkn usije dhubutu wale tunaoita wapalestina(wamachame) kwel mtatafuta hela na wanajtoa kwel ila mkfanikiwa na ukpata nae mtt tu tyr kashapata knga. Hapo maisha yako n mafupi.
Haaa,mbona wamachame tulikuwa tunagombewa yaani uwezi amini nilipata wachumba wengi Sana na sijamwua mume wangu mbona pamoja na mafanikio Mungu katujaliwa
 
Back
Top Bottom