Unataka mafanikio? Nakushauri oa mwanamke wa kichaga

Unataka mafanikio? Nakushauri oa mwanamke wa kichaga

wakuu kutokana na utafiti niliofanya kwa mda mrefu nimegundua ya kwamba familia nyingi zilizofanikiwa ni zile zenye damu ya kichaga ndani yake uchunguzi huu nimeufanya kwa ngazi ya mtaa mpaka kitaifa
mosi wachaga ni wachapakazi,mwanamke wa kichaga ni hard worker cku zote wengi mtakubaliana nami
wanamipango mingi ya kimanufaa kwa sasa na baadae
pili wachaga ni wasomi hii iko wazi kabisa wanawake wa kichag wengi wao ni wasomi ni inachangizwa na wingI wa shule katika mkoa wao pia mwamko mkubwa wa wazazi na wanajamii nzima juu ya umuhimu wa elimu
wachaga weni ni warembo hii nI sababu ya ziada itayokuvutia juu ya mabinti hawa wa kutoka chini ya mlima mrefu afrika
Usikariri maisha si wanawake wote wa kichaga wana tabia hizo ulizoorodhesha hapo, wengine ni mabomu ya machozi. Endelea kufanya tafiti utagundua nilichosema.
 
Usikariri maisha si wanawake wote wa kichaga wana tabia hizo ulizoorodhesha hapo, wengine ni mabomu ya machozi. Endelea kufanya tafiti utagundua nilichosema.
mkuu hao hawakosekani lakini nimezungumzia walio wengi hao ni wachache tu hakun kizuri kisicho na kasoro mkuu
 
N kwel ila weng wao mkuu na tatzo lipo kwa wanawake ila wanaume hamn shda. Na tatzo jngne kama kwel unae mchaga kwenye masuala ya mapnz co romantc. Hawana mda wa kubembeleza na kama anaomba umnunul ktu mf vch nk. Haombi anakwambia ntumie vch ya buku mbl au ukrud nletee mafuta ya nywele nk
sure mkuu kweny kubembeleza nakubaliaana nawe mpak hasira mda mwingine ila kuvumilia ni vyema
 
sure mkuu kweny kubembeleza nakubaliaana nawe mpak hasira mda mwingine ila kuvumilia ni vyema
Uckacrke mkuu ndio asili ya wachaga weng wapo hvyo labda ubahatke umpate alilelewa mazngra tofout na kilimanjaro. Mf umpate alyekulia dar nk. Hlf wanakuwa hacra sana lkn baada ya znaisha na maisha yanaendelea😀😀
 
wakuu kutokana na utafiti niliofanya kwa mda mrefu nimegundua ya kwamba familia nyingi zilizofanikiwa ni zile zenye damu ya kichaga ndani yake uchunguzi huu nimeufanya kwa ngazi ya mtaa mpaka kitaifa
mosi wachaga ni wachapakazi,mwanamke wa kichaga ni hard worker cku zote wengi mtakubaliana nami
wanamipango mingi ya kimanufaa kwa sasa na baadae
pili wachaga ni wasomi hii iko wazi kabisa wanawake wa kichag wengi wao ni wasomi ni inachangizwa na wingI wa shule katika mkoa wao pia mwamko mkubwa wa wazazi na wanajamii nzima juu ya umuhimu wa elimu
wachaga weni ni warembo hii nI sababu ya ziada itayokuvutia juu ya mabinti hawa wa kutoka chini ya mlima mrefu afrika
Vipi kuhusu wapare mkuu
 
Huu ndo woga wa maisha. Yaani mwanaume unamtegemea mwanamke ili upate mafanikio??? So wachaga ndo wamejenga miji yote nchi hii hadi Mbeya na Mwanza???
 
Uckacrke mkuu ndio asili ya wachaga weng wapo hvyo labda ubahatke umpate alilelewa mazngra tofout na kilimanjaro. Mf umpate alyekulia dar nk. Hlf wanakuwa hacra sana lkn baada ya znaisha na maisha yanaendelea😀😀
lakini wengine wanajiongeza mkuu
 
Huu ndo woga wa maisha. Yaani mwanaume unamtegemea mwanamke ili upate mafanikio??? So wachaga ndo wamejenga miji yote nchi hii hadi Mbeya na Mwanza???
tafadhali wasukuma najua hampnd kukosolewa kama akivo baba enu ntawajia na uzi wenu najua mnapend kusifiwa
 
Wanaua hao kama si ku filisi.of all tribes wachaga nishakatazwa kuoa n hatar ni nimeona kwa wale waliopatwa nao
 
Back
Top Bottom