Designer_3434
JF-Expert Member
- Dec 4, 2015
- 4,929
- 3,985
Huyu jamaa kiboko.hahahahahahahahah! walah ndoa hizi khaaa!nilifanya bwana ile ya kupokea had koti siju nkumvua viatu,i kufungua vishikizo aliniuliza oya UMETUMWA NA CHADEMA EH???yaan niliishia kucheka hatari kwakwel kila mtu na ndoa yake
Atakutuka hadi upate kizungu zunguHehe huyu namtaka aisee
Hapana, kuna dada alicomment humu.Yule Asha mkumbo kwenye kipindi cha dida?
😀😀
Anachamba redioni,mme wifi na ma mkwe
Yaani nilicheka acha tu.hahahah yaan kila nikimuona nachekaaa#mamy k njoo hapa mwaya
shostiii...umbea nimeachaHahahha toka liniii ukaogopa kusutwa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Last time kapata mchumba, akamuektia mchumba kaingia line akamvalisha engagement, kuanza upelelezi jamaa akaambiwa huyo mwanamke hafai anatukana mno, jamaa kaenda kumuuliza baby nmesikia hivi na hivi, swali la kwanza mwanamke kauliza ni matak* gani huyo kasema, akashusha matusi mchumba akamwambia basi mama hiyo pete utatengeneza hereni, kala kona
Uwiiiii[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]😀 😀 😀 😀mubasharaaa...leo kuna mdada alikua anamtukana mkwewee loohhh
wakunielewa wamenielewa lakini kwa kuwa wewe ni kichwa maji huwezi kunielewa. ngoja ifike saa 12 akili ikukae sawa.
Hehe me mwenyewe chenga kama yeyeAtakutuka hadi upate kizungu zungu
Hahahaaa!! Sasa antie hutaki nini? Kujiandaa au kumleta mkwe?[emoji23] [emoji23] [emoji23] auntie ujue we ni changamoto sitaki mie
Aaaah!! Yule ni changamoto, nilicheka sana.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nimemkumbuka na mie
Nzuri SanaWe ulivyosoma umeelewaje