miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,805
- 49,109
Mkuu pole sana, usijaribu tena huo mchezo jf..hakuna security huku.
real no security... rule number one ..dont trust any body in jf....
Mkuu pole sana, usijaribu tena huo mchezo jf..hakuna security huku.
Labda moderator tu..real no security... rule number one ..dont trust any body in jf....
Labda moderator tu..
Mimi naweza nkakuamini basi wewe, Wewe unaweza kuniamni? Kama hapana nawithdraw my trust faster .any body dont trust aiseee usijeukalia
Mimi naweza nkakuamini basi wewe, Wewe unaweza kuniamni? Kama hapana nawithdraw my trust faster .
Wakuu wa MMU shwari!Kuna mambo mengine ni madogo lakini yanaumiza sana tena sana,kuna mrembo humu nimechati nae PM,tukakubaliana anipatie namba ya simu,akanisihi nimpatie yangu yeye ndo atanitafuta.Ni wiki sasa kimya.Jamani mbona hivo,nimekuwekea namba ya vocha kimya.
Hahahaaa hahahahaaa mkuu watu wenyewe ndo hawa wajanja wajanja hivyo!!! emb vuta picha halafu uone kama hauko shimo la tewa la mapenzi!Wakuu wa MMU shwari!Kuna mambo mengine ni madogo lakini yanaumiza sana tena sana,kuna mrembo humu nimechati nae PM,tukakubaliana anipatie namba ya simu,akanisihi nimpatie yangu yeye ndo atanitafuta.Ni wiki sasa kimya.Jamani mbona hivo,nimekuwekea namba ya vocha kimya.
Nikutumie namba ya simu na vocha?kwa kuwa unaniamni basi na mimi nakuamini pia ..
Mfuate PM hakukuwa na haja ya kuanzisha uzi
Kwani tangu umpatie hiyo no. Umeshawahi kumuona online??, usijekuwa unalalamika hujui mwenzio kapatwa na nini
halafu wewe mbona na wewe sijasikia sauti yako... nitumie!akupendi huyu mpe mwingine tena namba na vocha
aaaaaaah!mamabo gani hayo tena utafiti!ulipotaja hiyo avatar yake ndipo ulipokosea kabisaaaaaa!Pole kaka....avatar yake inafananaje?
hiyo ilikuwa kwa ajili ya kubip tu halafu jamaa apige!Tatizo lako umemtumia vocha ya 500.. Jiongeze mkuu.
aaaaaaah!mamabo gani hayo tena utafiti!ulipotaja hiyo avatar yake ndipo ulipokosea kabisaaaaaa!
sikuwa nimeiona bwana ukafanya nirudi kuiangalia!!na sasa imeng'ang'ania kichwani!Aah me aninong'oneze tu simwambii mtu
ningeweka pm hawa walionishauri hapa wangenionaje.watu wangejifunzaje kupitia kwangu?
halafu wewe mbona na wewe sijasikia sauti yako... nitumie!