Unapenda chakula gani?

Unapenda chakula gani?

Ugali ndio, najua mabinti wengi hawapendi ugali, watoto wengi hawapendi ugali pia kama nilivyokuwa mimi zamani but siku hizi ndio chakula changu kikuu

M'Jr me napenda ugali mbaya, tena ukinambia nichague kati ya ugal na wal ntachagua ugali.
 
Last edited by a moderator:
Ugali ndio, najua mabinti wengi hawapendi ugali, watoto wengi hawapendi ugali pia kama nilivyokuwa mimi zamani but siku hizi ndio chakula changu kikuu

M'Jr me napenda ugali mbaya, tena ukinambia nichague kati ya ugal na wal ntachagua ugali.
 
Last edited by a moderator:
teh!! hivi hadi kula kunafundishwa kumbe!!??
Yeah, kwa mfano we unafikiri kwanini kuna vyakula vya kisukuma, vya kihaya, kichagga na kuendelea? Kwasababu kumekuwa na mafunzo ya kula vyakula hivyo na imekuwa inarithishwa kwa kila kizazi. So yes kula chakula fulani kunafundishwa
 
Yeah, kwa mfano we unafikiri kwanini kuna vyakula vya kisukuma, vya kihaya, kichagga na kuendelea? Kwasababu kumekuwa na mafunzo ya kula vyakula hivyo na imekuwa inarithishwa kwa kila kizazi. So yes kula chakula fulani kunafundishwa
haya ntamtafta mchina anifundishe kula vyakula vyao!!!
 
je chakula gani unapendelea!!??
mi napenda ndizi & maini au samaki!!
wewe jeeee!!!!!!!!????????????????????
mimi mwaya napendelea kuku, samaki awe filet, chapati za maji au zakusukuma, maharage, pweza na prawns hunitoi
 
Hahahahaa wale wanakula Nyoka asee...angalia usije ukazoea kula nyoka maana hawa wa huku kwetu wana sumu balaa

teh teh teh! Mi nataka njifunze kula wali na supu kwa vijiti!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom