Unamshangaa "Mlevi" Kuingia Bungeni akiwa Amelewa

Unamshangaa "Mlevi" Kuingia Bungeni akiwa Amelewa

Sinema ya kumtoa bungeni arejee Mtaani kuisadia kamati ya Bunge kuzichakachua kumbukumbu zote za infosys na Lugumi waonyeshe kuwa hakuhusika na chochote kile, kisha aje apewe cheo tena kama profesa Muhongo.

Mbe umeisoma hii.
Lakini Lugumi imemchafua Magu vibaya sana. Na anaonekana yupo busy kuficha huo uchafu
 
Kitwanga katwangwa na Pombe baada ya Kitwanga kutwangwa maswali Bungeni na kujikuta akitwanga majibu yaliyotwangwa na pombe kitendo kilichopelekea Pombe kumtwanga kitwanga. Kwa hiyo, kitwanga ataendelea kutwanga Pombe nje ya utawala wa Pombe. Sasa swali la kujiuliza ni Je, Kitwanga asinge twanga pombe, Pombe angemtwanga kitwanga. Mchokozi hapa ni nani?
M.T.W
ahahaha hivi viroba vitatumaliza
 
Ligumi bado sana..... Huyu magu asiwafanye watu wajinga. Itakula kwake muda sio mrefu.... Yale ya ulevi yalikuwa mazingaombwe tu
Ni akili yako inajifanyisha ujinga lakin hayupo kwa ajili ya kumfanya mtu mjinga.
 
Mwisho wa kufikili ni hapo tu mkuu.
jaribu kujiuliza kwa kiina ni kwa nini issue ya Lugumi imechukua mda Mrefu hivi mpaka kamati za Bunge zinaundwa mara mbili mbili ! Kuna nini hapo?
 
Anaandika Fundi Mkuu,

Unamshangaa "mlevi" kuingia Bungeni akiwa amelewa, badala ya kushangaa tabia ya kuteua walevi kushika madaraka? Kwanini tusimlaumu aliyeteua mlevi badala ya kumlaumu mlevi mwenyewe? Unawezaje kumlaumu dobi kwa kushindwa kutakatisha kaniki wakati tunajua ndio rangi yake? Unawezaje kuilaumu bunduki iliyomuua Mwangosi badala ya kumlaumu Askari aliyehusika? Kumbuka bunduki haiui watu, ila watu ndio wanaua watu. ‪#‎Tafakari‬.!
We maoni yako nini.
Ukizungumza ukevi, kuna atakayepona pale mjengoni?
Tatzo si ulevi,kani asikimia 90ya wabunge woooote wa ukawa na ccm ni walevi. Ika tatzo ni kulewa kazini?
Acha uukawa wako huo.
Jamaa zako mbonawalevi sana pale bungeni. Kwa kuanza tuu, sugu, prof J, na wengine ika mbona ni wabunge?
Ika wanajuwa walewe wakati gani,hawalewi wakaenda bungeni....
 
Back
Top Bottom