Mwakyembe: Joshua Nassari akamatwa akiwa anataka kuingia bungeni na Chupa ya kilevi akiwa amelewa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe: Joshua Nassari akamatwa akiwa anataka kuingia bungeni na Chupa ya kilevi akiwa amelewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ALWATAN KIZIGO, Apr 20, 2017.

  1. ALWATAN KIZIGO

    ALWATAN KIZIGO JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2017
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 80
    Leo Bungeni Dodoma, Joshua Nasari(Mb) Arumeru Mashariki amekamatwa na Watu wa Usalama akiwa amelewa huku akiwa na chupa akitaka kuingia nayo Bungeni.

    Mb Joshua alipoanza kuchangia alisema kuwa kamati iliyoundwa na Bunge wakati ule wa Rais Kikwete, kumchunguza Waziri Mkuu wa wakati huo Edward Lowassa juu ya tuhuma za Richmond haikutenda haki kabisa.

    Akijibu tuhuma hizo kwa kujiamini kabisa, Mh. Harrison Mwakyembe alisema yafuatayo:

    "Kwanza niwashukuru vijana wa Usalama kwa kutekeleza majukumu yao hasa ya kumshika Mh. Nasari na chupa hiyo ya kilevi, maana angeweza kutapikia bendera ya Taifa hivyo kulidhalilisha Bunge lote kwa ujumla...

    Kuhusu Edward Lowassa na tuhuma hiyo ya Richmond hawezi kusafishika kamwe kwa hali yoyote ile...Tumeshawachoka sana na hatuwezi kuwavumilia tena....

    Kamati yangu iliwahoji zaidi ya mashahidi 75,huku kabla ya kuhojiwa kwake na kamati hiyo Edward Lowassa alikimbilia kujiuzuru ghafla...Sasa bhasi kama kuna mtu yeyote hapa Bungeni anayejiamini alete hoja ya kurudisha tuhuma hizo za Richmond kuhusu Edward Lowassa tuanze kuijadili upya..

    Na siku tukianza kuijadili upya tuhuma hizo, ntamwomba Mh. Rais JPM anipumzishe Uwaziri ili nilishughulikie hili suala kikamilifu.

     
  2. Gullam

    Gullam JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2017
    Joined: Dec 1, 2013
    Messages: 3,433
    Likes Received: 1,808
    Trophy Points: 280
    Hana lolote Mwakyembe ni njaa tu inamsumbua. Hapo ajibu hoja aache kulalama, eti ibueni tena hoja ya Richmond, kwani yeye hawezi kuibua? Mtaibuaje wakati hela mshawalipa akina PAP aache kutishia watu nyau.
     
  3. Donatila

    Donatila JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 23, 2014
    Messages: 2,483
    Likes Received: 2,686
    Trophy Points: 280
    Siasa ni uongo unaofanana na kweli...
    Sipendi siasa!
     
  4. BRO SANTANA

    BRO SANTANA JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2017
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 851
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 180
    Bora kuwa ombaomba lkn sio....
     
  5. Mkaruka

    Mkaruka JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 9,102
    Likes Received: 5,677
    Trophy Points: 280
    OK. Nasoma povu la mamangi kwa Mwakyembe nikiwa na popcorn hapa
     
  6. kijani11

    kijani11 JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 19, 2014
    Messages: 5,348
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Ama kweli kuishi kwingi ni kuona mengi.
     
  7. Mbulu

    Mbulu JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 4,523
    Likes Received: 4,160
    Trophy Points: 280
    Sumu ilimuathiri huyo jamaa hadi akanyonyoka nywele,na wanasemaga akili ni nywele
     
  8. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 19,915
    Likes Received: 42,185
    Trophy Points: 280
    Dr. Mwakyembe ni mtaalamu wa sheria za wanyama pori
     
  9. Rich Pol

    Rich Pol JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 11, 2013
    Messages: 7,671
    Likes Received: 3,464
    Trophy Points: 280
    Viroba vimewaathiri wengi sana, amekosa kiroba sasa amebeba chupa nzima ambayo ameshindwa kuficha.
     
  10. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2017
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 2,347
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Nasari anahitaji msaada wa bapa kuongea bungeni ?
     
  11. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2017
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 2,347
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Nasari anahitaji msaada wa bapa kuongea bungeni ? Kwa mwendo huu kuna kila dalili Mdee lazima apulize kabla ya kuingia bungeni.
     
  12. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 3,589
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    Gullam Bhai aliyeibua hoja ni Nassari, kuwa Lowasa Alionewa, basi alete ushahidi na suala la Richmond lifuatiliwe kwa umakini na asiye na dhambi asafishwe na alipwe fidia ya kuharibiwa Jina.

    Mwakembe amezungumza kwa kujiamini, NA vyama vya upinzani viliunga mkono ripoti ya mkwembe NA kwa kujiamini waliiweka kwenye tovuti Yao NA kumtaja Lowasa kama Fisadi No 1. Sasa kipi kilichobadilika, yaani imewachukua miaka 7 kujua alionewa???
     
  13. chinekeeee

    chinekeeee JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 1,427
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Njaaa njaaaa njaaaa njaaa usiombe ikukute na huna pa kukumbilia
     
  14. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 4,510
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    As far as I know Nasari hua hanywi POMBE, sijui kama ameanza juzi juzi otherwise inanifanya nianze kufikiria zaidi kuhusu Richmond.
     
  15. Utanijua

    Utanijua JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2017
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Hahahahahahahaaaaaaaaaaa
     
  16. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2017
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 2,347
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo chupa ya Konyaga amewekewa na hawara wake au ?
     
  17. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 4,510
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Nadhani unachanganya madesa, Chadema walimtuhumu Lowassa before Richmond SAGA na Richmond ilipokuja ni kama ili finalize the excise
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2017
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 9,859
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    Sasa kilichomshinda kumshughulikia that time ni kipi!!?

    Yaani, ilitakiwa tuanzae na yeye Mwakyembe kwa kushindwa kufanya kazi yake sawasawa!! Rais ameshasikia .... kama yuko serious basi amuondoe huyu mtu kwenye hayo madaraka. Kama alishindwa kulishughulikia Richmind miaka 10 iliyopita na leo anaadmit tutawezaje kumuamini kuwa anafanya kazi zake sawasawa!! Ten years down the line atakuja kutwambia tuyalete mambo ya Bashite na Nape Bungeni kuyajadili!
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 19,022
    Likes Received: 11,728
    Trophy Points: 280
    Sasa naamini wabunge walikuwa wanaficha viroba kwenye makoti ya suti.
     
  20. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 14,107
    Likes Received: 7,342
    Trophy Points: 280
    Swala la ulevi kwa wabunge wetu limekuwa tatizo sugu. Hii ni aibu kwa Taifa kuwa na wabunge wasiotambua wajibu wao kwa wananchi. Kuingia Bungeni akiwa amelewa muda wa kazi ni dharau kwa wana arumeru mashariki ambao wamemwamini na kumpa jukumu la kuwawakilisha bungeni. Sioni kama ni sahihi kwa wabunge wa aina hii , wasioheshimu wajibu wao kurudi tena bungeni bunge lijalo.

    Mh. Spika tunakuomba uwe unaweka waangalizi kwa wabunge kabla ya kuingia bungeni, ili kuepusha aibu kama hii, na kuligeuza bunge letu kijiwe cha wahuni.
     
Loading...