loh.....
Sasa nimetishika.....
Nimegundua vijana wengi humu wamejifunzia kwa house girls.....
Sijui niwafiche wapi hawa hg dhidi ya vijana wangu....... Wasijekuharibiana.....
Duuuuuuuuuuuuuuuuu!
Hapa patamu!hahahahahaha
nakumbuka alisababisha nikatambaa kwenye banda lang'ombe nikaloa mavi ya ng'ombe mwili mzima na kuchubuka magoti.
Hii ilitokea bahada ya kwenda kwao usiku na kumchomoa ndani na kumpeleka nyuma ya banda lao lang'ombe baada ya dakika kama 30 baba yake alianza kumtafuta uku akiita jina lake:....smile,smile,smile lakini alivyo ona kimya! Akaanza kuja kwenye banda la ng'ombe huku anaita smile,smile.
Nilitetemeka sana na alipo karibia tulipo nilizama kwenye banda la ng'ombe na giza lote lile na shukuru ng'ombe hakunikanyaga!
Na yule mzee angenishika kwa kweli angenipiga sime.
Huwa nikiona zizi la ng'ombe na cheka sana.
loh.....
Sasa nimetishika.....
Nimegundua vijana wengi humu wamejifunzia kwa house girls.....
Sijui niwafiche wapi hawa hg dhidi ya vijana wangu....... Wasijekuharibiana.....
loh.....
Sasa nimetishika.....
Nimegundua vijana wengi humu wamejifunzia kwa house girls.....
Sijui niwafiche wapi hawa hg dhidi ya vijana wangu....... Wasijekuharibiana.....
loh.....
Sasa nimetishika.....
Nimegundua vijana wengi humu wamejifunzia kwa house girls.....
Sijui niwafiche wapi hawa hg dhidi ya vijana wangu....... Wasijekuharibiana.....
Mkuu huna ujanja,zaidi wawekee box la zana chumbani kwao.
weka houseboys......hahahaaaaa
kipi kinaharibika?acha watoto wabandue, cha msingi nakushauri uwatafutie mahousegirl wazuri
Huyu ni yule uliyeanza nae mambo yale ya kikubwa, je unamkumbuka kwa lipi? Dondosha............
woouuuuhh.......Alikuwa anaitwa mwajabu mhina, tulikuwa wote 4m3 darasa moja. Alikuwa amakuja geto kwangu kila ijumaa. She was vry cute to me. Ilifika hatua tukawa kama tumesahau shule lkn tulifaulu wote 2006 baada ya hapo me nilienda kibiti yy korogwe gals, na huo ndio ulikuwa mwisho wa mahusiano yetu. Namkumbuka sana coz nilimpenda sana na naahidi kumtafuta frm next yr. Mtoto wa kitanga yule ni zaidi ya utam.
Wakuu mnaniangusha jamani,hivi humu jamvini hakuna hata mmoja aliyewahi kung`atwa?Au kumng`ata mchezaji wa timu pinzani(kwa wadada)...???