unamchagua nani oct 31 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unamchagua nani oct 31

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Oct 27, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    yawezekana ukafanya siri baada ya tar 31 ikawa sio siri tena si mbbaya kuwahabalisha wenzao kw muda huu mfupi yawezekana watu wengi wamekula kasa kwa wagombea wetu utakapokuja kutueleza unaempigia na kwa nini unawezabadilisha umati wa watu kwa siku hizi 4

    je unamchagua nani oct 31
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Rais, Mbunge au Diwani??
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    itaendelea kuwa siri yangu tuu
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,981
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jibu langu li wazi!
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi Dk. Nyu Pamoja na Ukoo wangu na na Ukoo wa mama NyU Kura yetu ni kwa Dr. wa Ukweli
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mimi na familia yangu pamoja na connection ndani ya extended family ni Slaa for presidency na hawa wabunge na madiwani siri yangu
     
  8. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    umentisha wengine kuna siri gani ndani??
     
  9. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mi Bado sijaaamua, nitafanya uamuzi kesho kutwa usiku wajameni
     
  10. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    DR.Slaa juu!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...