gwijimimi
JF-Expert Member
- Sep 24, 2011
- 7,344
- 3,623
wewe mbakaji kwa hiyo ikiwa imesimama we unaingiza tu hata kumwandaa mwenzio haipo
Hahaha we mwanamke unajielewa sana
Can't say much
But honestly sisi wanaume wengi wabinafsi I agree
wewe mbakaji kwa hiyo ikiwa imesimama we unaingiza tu hata kumwandaa mwenzio haipo
Dah! (wengine wasisome, napenda......)
Hahaha we mwanamke unajielewa sana
Can't say much
But honestly sisi wanaume wengi wabinafsi I agree
na unipapase mpaka na me nipate hamu kama wewe loh
Nashindwa kusema miss nakupa mji
bora uyumbe kuliko kubakaNitakupapasaje ukiwa usingizini maana mpaka upate hamu mshale wa saa utakuwa unayumbayumba
asante kwa kulitambua kuwa wanaume wengi ni wabinafsi.... ndani ya ndoa wabakaji ni wengii sana
Mlale uchi mkitolewaa nduki ghafla mnakimbia uchii!!!!!??
me sitaki nataka useme we si ndio unafanya?
Tumeshakuwa mwili mmoja sasa ubakaji unatokea wapi?
Huku mama mkwe wangu yumo akiniskia itakuaje?
Mimi napenda ubunifu wa mke wangu. Kuna wakati huwa anavaa gauni refu jepesi la kulalia, nikitaka papuchi huwa nafanya kama vile niko na demu mpya, naanza kwa kuivuta juu taratiiiibu huku nikisanifu umbile mororo la mke wangu mpaka naikuta papuchi hapo mie chaji inakuwa imejaa full. Huku na yeye akinisaidia kuvuta chini pensi langu mpaka aione dushelele na kulishika taratiibu.