Basi Nenda
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 20,795
- 48,057
Cd zilikuepo nchi za nje lakini.Kipindi hicho no memory card,no flash,no CD.
Huku wakawa wanaleta ma VHS
Cd zilikuepo nchi za nje lakini.Kipindi hicho no memory card,no flash,no CD.
Hiyo picha ni ya movie ya PREDATOR but yes aliwahi tena cheza movie na Anord inaitwa COMMANDO ambayo ndio hiyo unayoongelea wewe muhengaWeren't huyo ni mnyamwezi mwenyewee..
Movie ya Comando John sijui title yake ila alikuwa anamfatilia mtoto wake Jane aliyetekwa.
Hua najiuliza. Wale watoto ninaowaonaga vijijini huko ambako hakuna umeme,nyumba za nyasi hua wanaishia kua na future ganiUkikulia mjini una assume wote wamekulia mjini.
Mkuu wengine hiyo 90s tulikuwa maeneo ambayo hakukuwa hata na Umeme, kwa hiyo kumwona Anorld lazima ulipie.
dah! long time... mabibo garage karibu na relini
Hua najiuliza. Wale watoto ninaowaonaga vijijini huko ambako hakuna umeme,nyumba za nyasi hua wanaishia kua na future gani
Aisee wale madogo wanatokea pagumu sana. Ila unakuta dogo mwingine home freshi tu afu anazingua shuleWanatoboa hivyo hivyo, Mungu ana njia yake ya kumwezesha kila mmoja.
Ila struggle ni kubwa sana.
Aisee wale madogo wanatokea pagumu sana. Ila unakuta dogo mwingine home freshi tu afu anazingua shule
Nadhani walimu wa Government wamejisahau sana pia serikali haiwa motivate kwa kuwapa pesa nzuri na accomodation. Huko private mwalimu anakufundisha anakubembeleza kabisa so lazima ufaulu tu. Pia wana resources nyingiNa siku hizi nadhani changamoto ni kubwa zaidi, miaka ile kulikuwa hakuna private schools nyingi, kwa hiyo unakuta wote mnakuwa ni government na walimu wanafundisha vizuri tu, this time kutoboa kishule shule kupitia government schools inabidi uwe na jitihada hasa.
Nadhani walimu wa Government wamejisahau sana pia serikali haiwa motivate kwa kuwapa pesa nzuri na accomodation. Huko private mwalimu anakufundisha anakubembeleza kabisa so lazima ufaulu tu. Pia wana resources nyingi
Mkuu TZ nzima sidhani kuna sehemu kulikuwa hakuna vibanda..Mkuu vibanda vilikuwa wapi?
Enzi gani?Duh nakumbuka enzi hizo nilikua naishi Engosheraton nilikua bado kidi sana
Hata hiyo anayoisema Kassie huyo mbabe yupo. Aaf huyu Kassie anaishi Dar. Natamani kumuona hata kwa mbali tuKasie umeenda chaka hiyo ni predator aka ANOD NA JINI
mkuu we ni muhaya??Daaaa ANODI YA JINI niliona kwenye vibanda vya video enzi hizo hata lufufu hayupo,kwa sasa ninayo Bluray version 1080HD Size yake 4GB nikipata muda naagalia kwenye HD TV ni nomaaa!!!
huku kitaa inaitwa Anold ya JeniHiyo picha ni ya movie ya PREDATOR but yes aliwahi tena cheza movie na Anord inaitwa COMMANDO ambayo ndio hiyo unayoongelea wewe muhenga
Hapana mkuu ni Mnyankole niliochanganya na Mkara kwa upande wa mama.mkuu we ni muhaya??
Hahahaaaa kasie bhana nilikuwa sitak kuchangia kwenye huu Uzi umeelezea vizur kweli kama unajua kumbe hata hujui Masikin Wa munguWeren't huyo ni mnyamwezi mwenyewee..
Movie ya Comando John sijui title yake ila alikuwa anamfatilia mtoto wake Jane aliyetekwa.
Hahahaaaa kasie bhana nilikuwa sitak kuchangia kwenye huu Uzi umeelezea vizur kweli kama unajua kumbe hata hujui Masikin Wa mungu
cd zilikuwepo mkuuKipindi hicho no memory card,no flash,no CD.