Ni nani hiyo? Wengine hatukiwa na tivii
Daaaa ANODI YA JINI niliona kwenye vibanda vya video enzi hizo hata lufufu hayupo,kwa sasa ninayo Bluray version 1080HD Size yake 4GB nikipata muda naagalia kwenye HD TV ni nomaaa!!!
Daaaa ANODI YA JINI niliona kwenye vibanda vya video enzi hizo hata lufufu hayupo,kwa sasa ninayo Bluray version 1080HD Size yake 4GB nikipata muda naagalia kwenye HD TV ni nomaaa!!!
TV zilikuwepo lkn ili uone movie lazima uwe na VHS maana broadcast Ilikuwa tvz na sattellite network wkt huo ni anasa yani karibia 2 milioni mwishoni mwa miaka ya themanini.Ni nani hiyo? Wengine hatukiwa na tivii
Lyatonga mrema[emoji23][emoji23]Ni nani hiyo? Wengine hatukiwa na tivii
Mkuu nimesema hazikuwepo? Nimesema wengine hatukuwa nazoTV zilikuwepo lkn ili uone movie lazima uwe na VHS maana broadcast Ilikuwa tvz na sattellite network wkt huo ni anasa yani karibia 2 milioni mwishoni mwa miaka ya themanini.
Sawa, hata kwa relative? Nilisoma boarding school middle 90's tulikuwa pia tunawekea hizi movieMkuu nimesema hazikuwepo? Nimesema wengine hatukuwa nazo