Unakumbuka wanyonya damu mashuleni?

ilikuwaje maana hii insu ilikuwa nchi nzima, then kila mkoa lazima awepo mtu anayeogopewa kwamba ni mumian, nakumbuka pale mji kasoro bahari walikuwepo wale wagiriki, wakitokeza na 109 zao kama za bushman hakuna atakayebakia
 
Dah niko hoi kwa kucheka..unanikumbusha mbali watu walivyokuwa wanakimbizwa mabwawa saba..haaa beach kidimbwi lol jamani tumetoka mbali..

Mitaa hiyo tulikuwa hatukatizi tukija kuokota maembe chuo kikuu hahaha.
 

Pole sana mkuu, ingawa tangia mwanzo wa hii thread nacheka sina mbavu lakini baada ya kufika hapa simanzi imenijaa. Sikujua kama kuna wengine iliwapelekea hadi vifo na wengine kuumia vibaya. R.I.P Marry
 

pole sana kwa yaliyowapata. Mi nashangaa serikari ilikuwa wapi kukanusha huo uvumi
 
Umenikumbusha mbali sana. Huku kwetu Tanga tulikuwa tunawaita mumiani hao na jina la Msekwa ambaye ni mwanamke lilivuma sana enzi hizo
 
Hivi siku hizi hawapo? Nakumbuka mtu akisimama na nyie mnakaa mnamwambia "kaa, unatunyonya damu".
 

charminglady kumbe unamkumbuka Malembera? huyu kiumbe alikuwa tishio sana kwa watoto na wazazi kwa miaka ile.

Ila sasahivi amechoka ile mbaya nadhani katika watu wanaoilaani barrick gold basi huyu malembera atakuwa anaongoza kwakuwa kama si ujio wao hawa wawekezaji sasahivi malembera angekuwa ndiye bilionea wa Nyamongo na Tarime kwa ujumla.

Hatahivyo alikuwa na jeuri sana huyo Malembera alikuwa akichezea pesa kama makaratasi. Kweli pesa ni mwanaharamu sasahivi hana kitu amepigika hadi anatia huruma.
 
Last edited by a moderator:
Malembera alivuma si kidogo, nasikia kwenye harusi yeye alikuwa wa mwisho kutaja zawadi kwa Wanaharusi, ilikuwa balaa. Kuna wakati aliweka rekodi ya mtu aliyeuza dhahabu nyingi kwa NBC Bank.

Ila hivi sasa nasikia yuko hoi kifedha!!

Yeah.... Kachoka mbaya ndugu yangu, si unajua pesa za machimboni!!!!

Mwita Maranya enzi hizo anaoa wanawake kama mchezo ... Dah pesa hizi kweli mwana haramu!!!!
 
Last edited by a moderator:
ilikuwa mwaka .1994 nipo la tano mwalimu mkuu alienda mjini hukunyuma ikazuka kaenda kuchukua wanyonya damu wee shuleni hapakutosha!
 
But bado swali langu kwaniini walimu walikuwa hawakanushi?au maredioni hawatangazi kwamba Serikali imetoa tamko?yaani sijui tulikuwaje
 

Aisee kumbe we mtata tangu utoto yani orijinaly mpk ofice za ttcl@ Madame B....mlikua darasa la ngapi hapo...tahfif kuna watu walikua wanaibaga sometimes achaaa
 
Kinondoni?

class letu lilikuwa halina madirisha ya nyavu wala hakuna frem..ni kama boma, basi ukisikia tu 'manyonya' unachomoka ktk uwazi wa dirisha home hapo hadi kesho....... kimsingi sijawahi kuwaona ila nimekimbia mara nyingi
 
Aisee kumbe we mtata tangu utoto yani orijinaly mpk ofice za ttcl@ Madame B....mlikua darasa la ngapi hapo...tahfif kuna watu walikua wanaibaga sometimes achaaa

Yani we acha tu.
Nilikuwa mtata mwisho.
TTCL mama alikuwa anafanya kazi, basi nakwambia twachukuana haooo...
Ni panda shuka...panda shuka.
Hapo niko drs la 3.
Tukitoka hapo twaenda Snow Cream.
Dereva wa home akitufata ye ndio akatuchukulie mabegi ya Dino shule,unayakumbuka?
Tahfif tumedokoa sana vipenseli, viufutio...
 
Vipi zile za kukuta kichwa cha mbuzi chooni? Dah mambo ya long bwana
 
Mitaa hiyo tulikuwa hatukatizi tukija kuokota maembe chuo kikuu hahaha.

Dah maembe tu..mkuu au na kuchukua samaki..maana tulikuwa tunawaona watoto wanaokota embe na kuchukua samaki beach kidimbwi..ulikuwa mitaa gani..
 

Yeah mabegi ya dino nayakumbuka yalikua classy enzi zile saaana...haha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…