Unajisikiaje mtu akikwambia ni CCM

Unajisikiaje mtu akikwambia ni CCM

Namuagalia huyo mtu kama ni mzee Namuelewa lakini kama ni kijana nakuwa na wasiwasi naye kuhusu uelewa wake manake uelewa wake mdogo sana

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Sure, ukishaona kijana anashabikia ccm hata darasani anaweza akawa na shida kwenye maswali ya analytical, maana kama ukiona baba anapiga mtoto hadi kumwua, na anamshauri mke wake kwamba aendeleze kipigo kwa mtindo mmoja, utajua tu huyo mzee hahitajiki tena kwenye jamii na cha kumsaidia zaidi ni kutulizwa tu wodi ya vichaa. Hapo ndipo ccm ilipofika. Sasa mtoto akiwa nyumba ya jirani akampenda mzee kama huyu, then ujue huyu mtoto anashida mahali fulani hasa maadili ya utu na upeo wa kuangalia mambo.
 
Dah. I hate CCM na chuki imeongezeka siku hadi siku
 
Duuu, kwa tathmini ya haraka inaonekana haya maneno hapa chini yanaweza kuwa na maana moja

ucccm
uwizi
ujambazi
uuwaji
uonevu
ufisadi
udanganyaji
ubabaishaji
nk
 
CCM,Kwetu ni mav. ya nguruwe poli,mchemba ni pombe ya kienyeji ukinywa ukae karibu na choo.
 
Kichefuchefu na anakuwa kapitwa na wakati

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Wachawi,bila kusahau uwezo wao wa kufikiria mdogo

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mawazo yako potofu tuu nakuto kujua ndomana unasema hivyo...

Sitaki kuona wala kusikia neno wala mtu mwenye itikadi za ccm, Nadhani hata kama kapata ajali nikimkuta amevaa nguo za ccm au ana kadi ya ccm sitaweza kumpa msaada wowote, nitaacha afe kivyake.
 
Binafsi siwapendi na sitaki kusikia wala kuona mtu mwenye itikadi za ccm. nahisi hata kama nimemkuta anakufa sitatoa msaada wowote kwake.
 
Kwanza hasa kuanzia mwaka 2010 hadi 2013, nikimwona mwana ccm huwa nahisi nimekutana na OSAMA BIN LADEN.
 
Zamani nilikuwa naheshimu mtu akiniambia yupo ccm japo nilikuwa upinzani ila kwasasa nikisikia hivyo nahisi mtu huyo atakuwa either anatatizo la psychology au ni njaa tu. Sijui wadau wengine
Nina ndugu zangu amabo wapo huko lakini watanisamehe!. Lakini mimi nawachukulia ka watu wasiojitambua!.
 
Hivi kwa maneno aliyosema Pinda, alikuwa na haja gani ya kwenda kuona wagonjwa, siangesubiri wamtafutie mkanda wenyewe afurahie maana inaonekana watu kuumia ndio furaha yake. Hivi sheria inazungumziaje kuhusu matumizi ya nguvu dhidi ya mhalifu. Mimi najua sheria inasema usitumie nguvu zaidi ya ile mhalifu anatumia. Kama tukikubali hiyo label waliyowapa waandamaji (japokuwa tunajua wahalifu ni polic), je nguvu polic waliyotumia mbona ni kama ''kill in a cold blood), maana watu hawakuwa wanafanya fujo ila hao wanaosaidia wezi wa nchi hii ndio waliokuwa wanafanya fujo.
 
Mi mtu akinambua cdm sijui namuonaje.. ? Siasa za mauaji, utekaji , udini .. wabunge classless .. umaarufu wa misibani ... Itakadi za cdm hizi so hues nashangaa mtu akiropoka yeye cdm

kweli bado ww ni kinda hujafikia hatua ya kuitwa njiwa!
 
kweli bado ww ni kinda hujafikia hatua ya kuitwa njiwa!

Msamehe tu bure huyo. Kwakweli kitendo cha mtu kuwa ccm inamaana anakubaliana na hayo yanayoendelea. ukiwa ndani ya kikundi cha wizi, wanapokuja kuwakamata huwa haijalishi ulishiriki au hukushiriki, ili mradi itikadi na matendo yao unashiriki. Serikali badala ya kupanga jinsi yakuliokoa taifa na umaskini, wao wanapanga mbinu za kuua raia, kweli hao ni watu au ni washirika wa ushetani.
 
Unajibu kwa maamuzi yako mwenyewe au ni mateka wa kufikiri.

kwani si kila mtu ana uhuru wa kujiunga na chama anachoona kinamfaa? huo ndo utamu wa demokrasia hamna swala la mateka wa fikra wala nini. just follow wht pleases you bwana. hicho chama ulichopo wewe nani alikwambia kipo sahihi 100% na waliomo wote wana fikra pevu? tupo kwa ajili ya kupeana challenge ili kuiponya nchi asipokuepo wa kumkosoa mwenzake hakuna maendeleo.
 
kwani si kila mtu ana uhuru wa kujiunga na chama anachoona kinamfaa? huo ndo utamu wa demokrasia hamna swala la mateka wa fikra wala nini. just follow wht pleases you bwana. hicho chama ulichopo wewe nani alikwambia kipo sahihi 100% na waliomo wote wana fikra pevu? tupo kwa ajili ya kupeana challenge ili kuiponya nchi asipokuepo wa kumkosoa mwenzake hakuna maendeleo.

sasa kwahiyo ndio mnaponya nchi kwa staili hii, ukishashiba uje ndio tuongee, maana kwasasa naona njaa imekuwa na nguvu zaidi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom