Unafiki wa CUF kuhusu muungano


W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Serikali 3 ni kuvunja muungano. CUF waseme moja ama wavumilie mfumo uliopo wa muungano au watamke wazi kwamba muungano uvunjike. Zingine zote ni porojo na kuuma maneno! Wanafiki Wakubwa!
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,748
Likes
1,459
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,748 1,459 280
Serikali 3 ni kuvunja muungano. CUF waseme moja ama wavumilie mfumo uliopo wa muungano au watamke wazi kwamba muungano uvunjike. Zingine zote ni porojo na kuuma maneno! Wanafiki Wakubwa!
Bora tukose lakini mkataba lazima sio huu wa katiba.
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Mtoa mada huu muungano ulivunjwa kitambo,jiulize mambo yasiyo ya muungano ya tanganyika yalikuwa yanashughulikiwa na serekali gani.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Hii ya serikali 3 ndo make make.. Kama si hivyo tuwe na 1
 
S

SlaaSlaala

Senior Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
107
Likes
0
Points
33
Age
68
S

SlaaSlaala

Senior Member
Joined Apr 30, 2013
107 0 33
Nadhani serikali tatu pia ni sera ya CHADEMA. mbona hujumishi na wao kuja kutoa maelezo na sera yetu ya majimbo?
 
h.imani

h.imani

Senior Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
191
Likes
58
Points
45
h.imani

h.imani

Senior Member
Joined Oct 2, 2011
191 58 45
CHADEMA wansema hivi! "TANGANYIKA KWANZA MUUNGANO BAADAE" hizo ni sera za chadema.
 
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Zanzibar wana haki ya kudai mamlaka/uhuru wao. Waeleze wazi sio kufichaficha. Heri muungano uvunjike ili Watanganyika tupumzike kubeba 'wenzetu' wasiobebeka!
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
28
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 28 145
Serikali 3 ni kuvunja muungano. CUF waseme moja ama wavumilie mfumo uliopo wa muungano au watamke wazi kwamba muungano uvunjike. Zingine zote ni porojo na kuuma maneno! Wanafiki Wakubwa!
Wacha kuleta -----! Kizuri huendelea na kama huu mfumo uliopo sasa ni mzuri basi ungeendelea. Kwani hii Sera ya serikali tatu ni ya CUF? Wao wanataka serikali ya mkataba. Sera ya Serikali 3 ni ya CHADEMA

Mkataba- CUF
Mbili - CCM
Tatu -CHADEMA

Sasa hapo sijui nani anataka kuvunja muungano kwa mujibu wa fikira zako!
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,811
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,811 462 180
Kama ulimsikiliza Maalim Seif Hamad juzi katika mkutano wa hadhara kule Zenji utafahamu kuwa msimamo wa CUF ni kuvunja kabisa Muungano. Hawataki serikali moja wala muungano wa serikali mbili wala wa tatu bali ni kutokuwepo muungano wowote.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,779
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,779 280
Cuf ni ya wazanzibar, na lengo la wazanzibar n' kuvunja muungano!
 
A

Abdul Amour

Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
A

Abdul Amour

Member
Joined Jun 2, 2013
5 0 0
Anaembeba mwanamme mwenzie itakuwa lazima ni shoga vipi umpe mgongo mwanamme mwenzio?
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Zanzibar kwanza ni sera ya waz'br,watanganyika sera yao unyonyaji,dhulma,ufisadi,kuchuna ngozi,ndio mambo yanayopewa kipaumbele.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,587
Likes
132,411
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,587 132,411 280
Zanzibar kwanza ni sera ya waz'br,watanganyika sera yao unyonyaji,dhulma,ufisadi,kuchuna ngozi,ndio mambo yanayopewa kipaumbele.
Una ithibati katika haya!!!au ndio ule Umbea wa mitaani na majungu ya kwenu?????
 
kontakinte

kontakinte

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
kontakinte

kontakinte

Member
Joined Jun 5, 2013
53 0 0
Kidogo naengeza mkataba
Mkataba wazanzibari
Ccm Tzbara serekali 2
Chadema serikali 3
Cuf ni serekali ya mkataba

Namaanisha ccm tzbara ni srkli 2 na cuf tzbara mkataba.

Ila wazanzibari kama wazanzibari
Ni serikali ya mkataba hata kama ccm au cuf haipo
hiyo ndio sera ya waznzbari...naomba nieleweke vizuri
Ingawa wapo wache cuf na ccm walioko ktk makundi mengine
Huo mkataba kama umewasikia cuf basi ujue ni wao hata kama wakiukana kwa badae wazanzibari wasihusishwe na sera za cuf bali ni nchi yao tu
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Serikali 3 ni kuvunja muungano. CUF waseme moja ama wavumilie mfumo uliopo wa muungano au watamke wazi kwamba muungano uvunjike. Zingine zote ni porojo na kuuma maneno! Wanafiki Wakubwa!
Hawa jamaa ni wa ajabu sana, wabunge wa cuf sikuzote kudai serikali kamili ZNZ kumbe walikuwa wanabeep wakidhani tutakuwa tutaendelea kuwaramba miguu? Hongera Mh Warioba, let them go.
 
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Hakuna haja ya kujisumbua kipengele cha muungano kifutwe kwenye katiba tuwaache Wazanzibari waende zao tubaki na Tanganyika yetu. U-swahili na uyaheyahe wao unatuchelewesha maendeleo. Tuachane kistaarabu. Wabara wanaoishi Zbz wawe huru kurudi kwao au kujiandikisha u-Zbz na wapemba waliojazana Tanganyika wafanye vivyo hivyo. Inaelekea wenzetu wamechagua kuishi 'kiswahili' kama Commoro. Waacheni waende ni haki yao! .. Masikini Wazanzibari fukara watapata usumbufu mkubwa kutokana na ulevi/ujinga wa viongozi wao. Hakuna Zbz bila muungano. Uhuru wa Pemba na hatimaye Unguja utafuata ukifuatiwa na madai ya kujitenga kutoka Tumbatu na visiwa vingine. Let's wait and C. CCM wakizidi kung'aa macho bila kuchukua hatua, ujinga wa CUF, Jussa na Maalim Seif, unaweza kuwapumbaza Wazanzibari.
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,182
Likes
3,457
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,182 3,457 280
Hili ni Tamko la CUF Bara ama CUF unguja.
Hatutaki Muungano...ila tunataka kuuvunja ki ustaarabu...tukieni wa Zanibar.
Mshaanza kujiona wapweke tayar Kwa kutalikiwa na Tanganyika
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,182
Likes
3,457
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,182 3,457 280
Zanzibar kwanza ni sera ya waz'br,watanganyika sera yao unyonyaji,dhulma,ufisadi,kuchuna ngozi,ndio mambo yanayopewa kipaumbele.
Zanzibar ni Kolon letu Tanganyika.
Tutawafanya tunavyotaka.
Hamtaki jiueni...
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,748
Likes
1,459
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,748 1,459 280
Ghibuu naomba msaada wa kuelimishwa, hapa duniani nchi gani ina muungano wa mkataba?
EAC, AU, EU, Hawa na muungano wa mkataba wala sio wa katiba.
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486