Unadhani hawajisikii vibaya?

Nashukuru mkuu mshana Jr kwa kuliona hili,hii hali ndio napambana nayo sasa,jamani maumivu yake hayavumiliki,,,,,,,,ila pia mlioko maofisini Tafadhali msijisahau mkaanza kutudharau tunapozunguka maifisini kutafuta kazi kiukweli kauli zenu kavu sana na kwangua misuli ya moyo na kuumiza
Ni Mara nyingi hii kitu nakutana nayo walioajiriwa wanajisahau sana hatuombeani mabaya ila maisha yanabadilika sana,juz nilfanikiwa kupata chance kwenye kampuni fulan baada ya kuhangaika sana japo ni nafasi sales ila si mbaya wakaniambia niwapelekee cheti nikishndwa sana basi nipeleke transcript,nikaenda chuoni nikaambiwa HELSB hawahaletea ada zetu kwa maana hyo siwez kupewa hayo majibu yalitolewa na Dada aliyekuwa akizunguka kwenye kiti akionekana hana shida wala hajawahi kuhisi shida "hatuwezi kukupa transcript kwan hatujalipwa ada yetu" nilipo mdogelea ili nimuelezee how important was it alinaambia "usinisogelee nmeeleweka sihitaji maelezo,hata kama inatakiwa kazin hyo ni non of my business" nilijisikia vbaya sana akili ilinijia tugawane majumba ya serikali yeye aende ICU nami nikafie jela,ila MUNGU akaepusha
 

Sina la kusema
 
Duu pole sanasana[emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…