Umuhimu wa kuweka fedha benki

Umuhimu wa kuweka fedha benki

Joined
Aug 10, 2011
Posts
35
Reaction score
13
PESA.jpg
Ni hatari sana kukaa na fedha nyingi namna hii Nyumbani !
 
Hizo ni dirty money ndio maana haziendi bank!
 
Akipeleka tu anajipa misukosuko,maana ni chafu.
 
Hivi benki unapata msukosuko kwa kiwango cha fedha kinachoanzia shilingi ngapi?
 
Hizo ni dirty money ndio maana haziendi bank!

zipeleke kwa mitume na manabii, vingine ni vituo tu vya kusafisha pesa kama hizi by the name of mafungu ya kumi....sad fact!!
 
Back
Top Bottom