Umri Unasonga sina pesa. Nifanye nini?

Mkuu ni kuwa na subira navkujituma tu.
Sema mkui ulichelewa mno kuanza shule, 26 bado uko chuo mzee...!
 
Mkuu ni kuwa na subira navkujituma tu.
Sema mkui ulichelewa mno kuanza shule, 26 bado uko chuo mzee...!
Kawaida tu mkuu si unajua ktk maisha kuna changamoto nyingi
 
Mkuu nakushauri jifunze ujuzi wowote kwa sasa,elimu bila ujuzi imekwisha kufa,nawaona vijana wasomi huku mitaani wanavyoonja machungu,anakuambia nimesoma ila kazi hakuna ukimuuliza unajuzi hana ni form six tu,jifunze chochote,iwe kuchoma chapati au maandazi we jifunze tu,ukijua utanyaka hela,uzinyaga utagundua mambo wengi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Kila Mtu hapa JamiiForums akisema akusimulie ( akuambie ) yanayomsibu kuna uwezekano Wewe Mkuu ukajiona una afadhali au huna Shida. Kikubwa tu ni Kwanza Kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa Zawadi yake Muhimu na ya Thamani kabisa ya Pumzi hii ya Uhai na hayo mengine yanatafutwa na uzuri ni kwamba Kiimani huwa tunasema Mungu huwa hawai wala hachelewi na wakati wako ukifika tu atakupa Kibali na Maisha yako yatabadilika na hutoamini kama ni Wewe ndiyo ulikuwa ukikata Tamaa, Ukilia na Kujiona Masikini. Pole na najua hali unayoipitia sasa ila nakuomba usikate Tamaa ila ' One Day Yes ' tu Kwako Mkuu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…