Umiliki Wa account ya YOUTUBE inayo lipwa

Umiliki Wa account ya YOUTUBE inayo lipwa

floow

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Posts
411
Reaction score
858
Habar wakuu....
Hoja yangu,naitaji kuwa mmiliki wa akaunt ya YouTube itakayo kua inalipwa....sifaamu chochote kuusiana na taratibu zao...

Mwenye kujua naomba anisaidie nipate mwongozo ....ufunguaji wa akaunt ...uendeshaj wake na mfumo wa malipo yao ukoje ?
 
Habar wakuu....
Hoja yangu,naitaji kuwa mmiliki wa akaunt ya YouTube itakayo kua inalipwa....sifaamu chochote kuusiana na taratibu zao...

Mwenye kujua naomba anisaidie nipate mwongozo ....ufunguaji wa akaunt ...uendeshaj wake na mfumo wa malipo yao ukoje ?
Mkuu usisahau kunijuza na mimi maana na mimi ninao uhitaji kama huo hivyo wakikujuza usisite kunijuza pia.
 
Inahitajika nguvu ya ziada mpaka kufikia hatua ya kulipwa...
Nauza ya kwangu ina subscribers 270 na tutorials kibao nshapost bei 50k
 
Habar wakuu....
Hoja yangu,naitaji kuwa mmiliki wa akaunt ya YouTube itakayo kua inalipwa....sifaamu chochote kuusiana na taratibu zao...

Mwenye kujua naomba anisaidie nipate mwongozo ....ufunguaji wa akaunt ...uendeshaj wake na mfumo wa malipo yao ukoje ?
Weka content za maana mpaka ufikishe viwers 10000 ndio Google wanaweza ruhusu ku monetize, na hii ni kuepusha channel za mikumbo.
 
watu wanachofanya wanaiba video za watu youtube wanadownload.. wanaziedit maandishi tu kisha wanazi upload kwenye account zao then wanapiga hela...

kuna jamaa anaitwa log out tv.. anapiga ma views balaa kwa video za watu tu. ana subscribers kama millard ayo vile huku hana video hata moja ya kwake halali


Weka content za maana mpaka ufikishe viwers 10000 ndio Google wanaweza ruhusu ku monetize, na hii ni kuepusha channel za mikumbo.
 
Habar wakuu....
Hoja yangu,naitaji kuwa mmiliki wa akaunt ya YouTube itakayo kua inalipwa....sifaamu chochote kuusiana na taratibu zao...

Mwenye kujua naomba anisaidie nipate mwongozo ....ufunguaji wa akaunt ...uendeshaj wake na mfumo wa malipo yao ukoje ?
mahitaji
-gmail akaunti
-18 yrs
kuwa na akaunti ni rahisi tu kama kama kufungua account nyingine za social nertwork ila kuanza kulipwa inaitaji uwe na 1-viewers(Waliotazama video zako) 10000+
2-Subscribers(wafwatiliaji wa channel yako)100+
3-adsense account kwa ajili ya matangazo
kwa maelezo zaidi nenda huko youtube kuna maelfu ya video yanayoonyesha jinsi ya kufungua account ya youtube na kuifanyia monetizetion
 
mahitaji
-gmail akaunti
-18 yrs
kuwa na akaunti ni rahisi tu kama kama kufungua account nyingine za social nertwork ila kuanza kulipwa inaitaji uwe na 1-viewers(Waliotazama video zako) 10000+
2-Subscribers(wafwatiliaji wa channel yako)100+
3-adsense account kwa ajili ya matangazo
kwa maelezo zaidi nenda huko youtube kuna maelfu ya video yanayoonyesha jinsi ya kufungua account ya youtube na kuifanyia monetizetion
Asante mkuu
 
Back
Top Bottom