Infropreneur
JF-Expert Member
- Aug 15, 2022
- 14,552
- 31,581
Sasa kama upo tayari kufa, Huoni hii kutamani "forever young" hakuna tija, faida wala msingi?Nipo tayari kufa ndio kuna uzi wangu ni ta ku tag utasoma maana utasema imesema kwa sababu umeuliza
Mimi siogopi kifo
Ninacho ogopa ni process za kifo
Nisingependa kuumwa sana
Nisingependa kufa kifo cha maumivu makali
Ninachotamani nife nikiwa ni me chill sehemu au nilale nipitilize huko huko usingizini
Oyaaa kwani veep chill brooSasa kama upo tayari kufa, Huoni hii kutamani "forever young" hakuna tija, faida wala msingi?
Kwa sababu kutamani forever young ni ili ufarahie huo u-young.
Sasa ukishakufa, utawezaje kufurahia
u-young?
If you are already dead, How can you enjoy your youngness?Nipo tayari kufa ndio kuna uzi wangu ni ta ku tag utasoma maana utasema imesema kwa sababu umeuliza
Mimi siogopi kifo
Ninacho ogopa ni process za kifo
Nisingependa kuumwa sana
Nisingependa kufa kifo cha maumivu makali
Ninachotamani nife nikiwa ni me chill sehemu au nilale nipitilize huko huko usingizini
Forever young na kifo haviendani.Oyaaa kwani veep chill broo
Nini usichoelewa mkuu 🙌🏼🙌🏼
Haya haviendani 👍Forever young na kifo haviendani.
nimekueleza huko juu ila basi tu hutaki kuelewa sina ziada tena kwa ajili yakoIf you are already dead, How can you enjoy your youngness?
Sina hakika kama napataka ila sababu sitaki kufa najua napataka 😂Ila bi mzuri 😅😅 kuanzia 45 kwenda juu hutaki 💔
🥰Na umeitendea kazi 🔥🔥
Unaona eenheUliwahi kusema kuna siku
Basi nakuombea uwe mzeeee ajuzaaa siku ukiondoka usiwe na kumbukumbu
I hope you are well maaMaana sasa dah 💔
Ila wewe 😅😅Sina hakika kama napataka ila sababu sitaki kufa najua napataka 😂
Yes babes 🤗🤗😍🥰
Unaona eenhe
I hope you are well maa
🙏🙏Shukran
Mkuu unanionea tuu, kuota mvi at your 20's au kuota kipara at your 20 nayo itakua chai maziwa kweli😔😔💔Ulianza kuzeeka una 20 😅😅 chai
Naunga mkono hoja kasoro hapo kwenye miaka 100 hapana
Thanks mkuuHongera sana
Sijazoea kupaka mafuta mkuu, mara ya mwisho nilipakaa baby care 😂😂😂Mkuu paka mafuta bana
Nyama😋😋🔥🔥🔥Nzuriiiii hii nyama 🔥
Nimekaribia mkuu🙏Karibu mkuu 🙏🙏🙏
Kwahiyo saivi una hali gani 😅😅(chai)🙏🙏
Mkuu unanionea tuu, kuota mvi at your 20's au kuota kipara at your 20 nayo itakua chai maziwa kweli😔😔💔
AiseeeJamani si nataka kuwa immortal 😂😂😂
Hujazoea kupaka ila mara ya mwisho ulipaka baby care I wonderThanks mkuu
Sijazoea kupaka mafuta mkuu, mara ya mwisho nilipakaa baby care 😂😂😂
SafiiNyama😋😋🔥🔥🔥
Nimekaribia mkuu🙏
Sijawahi kusomaUshawahi kusoma au kusikia habari za The Fountain of Youth?chemchem ambayo ipo Bimini Bahamas ukinywa maji yake unakua kijana milele??..
Mkuu punguza uchokozi😔😡Kwahiyo saivi una hali gani 😅😅(chai)
No wonder, baby care nilipakaa mwaka 2008 mkuu.Hujazoea kupaka ila mara ya mwisho ulipaka baby care I wonder
Huyu mzee aliwakosea niniMkuu punguza uchokozi😔😡
Nina mvi na kipara, nipo kama Wassira lakini naonekana kijana😂😂😂🙌
Sawa mkuuNo wonder, baby care nilipakaa mwaka 2008 mkuu.
Huyu mzee aliwakosea nini
Kuna mwingine kamtolea mfano😅
Tutamfatilia kwa ukaribu
View: https://youtu.be/PKL8MMg_sQc?si=1LPLLCp0bAgNeX4h
Pitia hapo mkuu, hazeeki huyo na bado sahivi ni makamu mwenyekiti wa chama.
Binti wa zamani bhana hapendi kuzeeka 🤣🤣🤣🤣🤣 mama wamizagamuano, Asante jihan Asante tanzania🇹🇿🇹🇿🇹🇿36 -37 hivi - miaka ya raha sana hiyo, nina sababu nyingi sana za kutamani kurudi hapo!
Vimvi vimeanza ila nikienda kusuka nawaambia wavichomoe maana vimeanzia katikati ya kichwa 😂😂😂
Kupunguza uzito, kunywa maji sana, kula high fiber food na balanced diet kwa ujumla, gym mara 2 kwa wiki kumantain healthy muscles.
Kuzeeka hakukwepeki, tunasogeza muda tu maana inside bado we feel young.
Hapana nisingechagua, nikifikisha 70 nikavuta 🪦nitashukuru, sitaki kutembelea mkongojo!
Tumekaribia 😅
Shesrise we ni mkubwa umepunguza umriNisipoiambia inakuaje babu
Tuliaaa
Wow 45
Sina experience ya huo umri ila nadhani ni mzuri sana
Google kaandika jamaa alikuaSijawahi kusoma
Napata wapi hiyo nakala?
Hapana sista sio lazima serikali iseme, unaingia zako nddani koroha zako segment kunywa funga mlangoYani hiyo hata sitengui!
nimeona watu wakiteseka na maradhi japo siombei lakini sihitaji.
na serikali yetu iangalie kama mtu anahitaji kufa kabla ya wakati iwepo hiyo huduma kabisa