Umewahi kusafiri masaa mangapi na ndege


Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
1,038
Likes
2,189
Points
280
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
1,038 2,189 280
Eti nasikia JF karibia kila mtu ameshawahi kupanda ndege, sisi wengine mateja tukikatiza tu eapoti tunadakwa na mbwa wanusa dawa:rolleyes:
 
SADOCK NJIGINYA

SADOCK NJIGINYA

Verified Member
βœ…
Joined
Mar 26, 2013
Messages
1,013
Likes
847
Points
280
SADOCK NJIGINYA

SADOCK NJIGINYA

Verified Member
βœ…
Joined Mar 26, 2013
1,013 847 280
2.5
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
2,404
Likes
2,649
Points
280
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
2,404 2,649 280
Dar-Doha-Singapore- Sydney- New Zealand..Dah masaa kama yote
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Ndege hiyo balaa inakutoa Africa inakupeleka Asia kisha inakupeleka ulaya kisha Australia duh! kwenye mabasi kuna kamsemo chetu cha kufaulishwa na kwenye ndege kapo?πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,317
Likes
11,671
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,317 11,671 280
Umewahi kuonja raha ya kusafiri na Ndege Kwa masaa mangapi hewani.toa ushuhuda

Sent using Jamii Forums mobile app
Masaa kwa safari moja au jumla ya masaa yote ya safari zote tangu kuzaliwa?

Mimi binafsi kwa safari moja nimewahi kaa angani kwa masaa 10 mfululizo na kwa jumla ya safari zote kwakweli siwezi hesabu maana ndege ndo usafiri wangu mkubwa.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,645
Members 481,811
Posts 29,778,740