Umewahi kusafiri masaa mangapi na ndege


Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,090
Likes
29,380
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,090 29,380 280
Nilipanga masaa 2 baadae tukashuka kusukuma.
 
F

french

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
1,080
Likes
901
Points
280
F

french

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2017
1,080 901 280
Nilisafiri Kwa saa 12 kutoka Johannesburg South Africa hadi Sydney Australia. Hakika ilikuwa amazing kwani tuliondoka saa 4 usiku na kuwasili saa 12 jioni kwa za Australia!
Duh hii inanikumbusha nilitoka doha qatar mpaka perth australia. Militumia masaa 11. Hapo no baada ya kutumia masaa 6 kukoka dar mpaka doha qatar. Amazing sana mkuu hii safari. Wew utakuwa ulitumia south africa airways

Sent using Jamii Forums mobile app
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,959
Likes
7,133
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,959 7,133 280
Kusafiri masafa marefu hayana raha bali ni karaha na mchoko
Safari yangu ndefu ilikuwa kutoka JED to DMK ilikuwa masaa 11 angani siwezi kuisahau hiyo safari maana unaangalia movie unalala unaamka unakula unalala ni tafrani tupu
Siku hizi ni lazima nipumzike sehemu nikiwa nasafiri hata kama kulala siku moja mji mwingine bora

Sent from my SM using Tapatalk
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,839
Likes
77,076
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,839 77,076 280
Mh mjumbe, pamoja na kwamba nilisha kuahidi kuto kukuangusha..... Lakini kwa leo naona maji yamezidi unga, na huku Ushirombo ndege hakunaga....tehteehh
Mh mjumbe kuchutama ni busara zaidi katika utekelezaji wa majukumu yako
 

Forum statistics

Threads 1,250,900
Members 481,523
Posts 29,750,093