zous
JF-Expert Member
- Sep 25, 2017
- 3,911
- 6,647
Japo movie ya saw inaisha kwenye mazingira tatanishi. Itabaki kuwa Moja ya movie Bora ya kutisha kuwahi kuchezwa
Franchise ya movie za saw saiv zinaanza zingua zile za mwanzo ni kiboko
Japo movie ya saw inaisha kwenye mazingira tatanishi. Itabaki kuwa Moja ya movie Bora ya kutisha kuwahi kuchezwa
Me nilianza na john snow mwanzo mwishoNi Game of Thrones pekee ndio sterling hua anakufaga. Unaweza acha kuangalia kabisa maana mastar kila muda wanakufa.
Anime ya Attack on Titan kila inavyozidi kwenda mbele sterling anageuka kua adui na maadui wanakua sterling. Na ukisikiliza hoja zao ubawaunga mkono kabisa😅
Main character wa series bwana Eren Yeager hajulikani ni sterling au adui. Yeye anachotaks ni freedom
Aisee kitambo sanaNimekumbuka movie ya zamani ya Chuck Norris, lile adui kila likiuliwa linafufuka tena mwishoni likaanguka kwenye kisima kirefu ghafla tukaona kaibuka na movie ndio inaisha ila jamaa hajafa.