much know
JF-Expert Member
- Oct 22, 2017
- 14,061
- 21,589
Wewe zigawe kama njugu utaniambia. Asilimia 99 ni mbuziMkuu ngum kumeza hii.huenda ni matter of time ntakuja kuku elewa one day?
Sent using Jamii Forums mobile app
Ahaha.. mimi sibadilishi kibao. Ww sema tu route yako mm ntakuwa abiria wakAhahahahaaa hamchelewi kutubadilishia kibao
upi uo mkuuNishawahi kutenda Wema ukanitokea puani.
Licha ya kutoa taarifa, waweza geuzwa kuwa mtuhumiwa kwa izo izo taarifa ulizozipeleka, kikubwa jali harakati zako za maisha tu.Kama polisi wa afrika ndio nuksi kweli kweli wewe nenda katoe taarifa ya uhalifu mtaani kwako badae yanamuambia muhalifu ni fulani ndio katuambia. C2PD.
Sent using Jamii Forums mobile app
Licha ya kutoa taarifa, waweza geuzwa kuwa mtuhumiwa kwa izo izo taarifa ulizzipeleka, kikubwa jali harakati zako za maisha tu.
Nilifahamiana na dada kupitia group la watsap alikuwa Mtu wa Singida tukawa marafiki siku moja akanieleza dada nimepata kazi dar ila sina sehemu ya kufikia naomba nifikie kwako, baada ya kumuuliza maswali roho ya huruma ikanijia nikamwambia aje,Alisafiri nikaenda kumpokea Ubungo ila tulipo kuwa kwenye gari mda wote alikuwa bizze na simu nilikuwa na wasiwasi nikajipa moyo ngoja alale usiku mmoja asubuhi nitajua nini cha kufanya,Story ndefu nimechoka kuandika kifupi yule dada aliiba simu na pesa kidogo.upi uo mkuu
Pole; Aliamua kutufungia milango ya ridhiki ya kuja kwako.Nilifahamiana na dada kupitia group la watsap alikuwa Mtu wa Singida tukawa marafiki siku moja akanieleza dada nimepata kazi dar ila sina sehemu ya kufikia naomba nifikie kwako, baada ya kumuuliza maswali roho ya huruma ikanijia nikamwambia aje,Alisafiri nikaenda kumpokea Ubungo ila tulipo kuwa kwenye gari mda wote alikuwa bizze na simu nilikuwa na wasiwasi nikajipa moyo ngoja alale usiku mmoja asubuhi nitajua nini cha kufanya,Story ndefu nimechoka kuandika kifupi yule dada aliiba simu na pesa kidogo.
Nikikumbuka nilitoka home saa Sita usiku kwenda Ubungo kumfata namuuliza why usiku wote huu anajibu uwongo shwaini zake ila amenifuza.Pole; Aliamua kutufungia milango ya ridhiki ya kuja kwako.
Duu,ukaamka saa sita usiku,!!! acha kiherehere weweNikikumbuka nilitoka home saa Sita usiku kwenda Ubungo kumfata namuuliza why usiku wote huu anajibu uwongo shwaini zake ila amenifuza.
Mbona hiyo story hujanipaaMwingine ni mdada wa humu ndani aliniomba nimsaidie jambo fulani,sababu yeye alishindwa basi nikajitahidi kwa moyo wangu kumsaidia na kumkopesha juu ili jambo lake lifanikiwe,kilichotokea sasa mpaka leo kaniblock kwenye whatsapp messenger na simu zangu hapokei nikitumia namba nyingine akijua ni mimi anakata.
Mkuu pole sana.Mie msaada nilitoa mwaka 1996 kimeniweka chini mpaka leo hii kwa maradhi na mikosi.Mdogo wangu kwa mama mdogo aliniomba aishi kwenye nyumba yangu kwa kuwa mie nilikuwa naenda kufanya kazi ktk mkoa mwingine nikamkubalia kwa kuwa anaanza maisha ngoja akae angalau mwaka hivi itakuta ameshajipanga ,halo kuumbe huyu bwanamdogo kaanza tu kutengeneza hati kwa kwa lengo la kunidhulumu nyumba na kwenda kwa waganga bariadi lengo nife abaki na nyumba. Baada ya mwaka kumalizika nikampia simu kumwomba atoke sasa ili niipangishe lakini naye akaniomba kwamba nimpangishie nimwachie tu mwezi huu tu ili mwezi ujao alipe kodi ya miezi 6. Mwezi ukaisha nikapiga simu simu haipatikani nikatuma dada yangu, akamwambia kesho namtumia pesa na kusema kwamba simu yake iko kwa fundi. Sikupata pesa hizo ikapita wiki dadayangu akaenda tena kwake, alimjibu kwa ujeuri na kumwambia asimfuate tena. Ghafla nikaanza kuugua mguu wa kulia ..ndugu wana jf tokea muda huo mpaka leo hii mie ni mgonjwa na nimeeleza kidogo tu nikiwa nimelala chali
Mimi kuna anayenijibuYaan mkuu we acha tu unamdai mtu af anakujibu "subiri siku nikipata nitakupa" hapo ni baada ya kumpigia simu kwa mda mrefu bila kupokelewa anaamua kukujibu kwa msg
Sent using Jamii Forums mobile app
Ah wanawake wa humu me hata siwaamini hata kidogo,ndo maana saiv kuna mmoja ananibembeleza nimuoe,tatizo ni single mom!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] toka hapaaAh wanawake wa humu me hata siwaamini hata kidogo,ndo maana saiv kuna mmoja ananibembeleza nimuoe,tatizo ni single mom!