Umeshawahi kutenda wema na ukakutokea puani?

Umeshawahi kutenda wema na ukakutokea puani?

Miezi 3 iliopita alikuja mdada tunafanya wote kazi japo idara tofauti , akaomba nimuazime sh.laki saba anadaiwa ada ya mtoto shule na tayar mtoto karudishwa nyumbani na akiahidi atarejesha baada ya siku tatu
Hadi sasa ni miez mitatu na hana dalili za kurejesha wakati mimi nakwama katika mambo yangu
Aisee najuta sana
Achaa tuu Hili kosaa mimi nusu nijichanganyeee yanii ningeliaa kilio cha mbwa mwizi.. Japo kuna jamaa aliomba nimnunulie dawa kama za 120k alikuwa anampelekea ndugu yake alikuwa anaumwa hali mbaya sanaa aisee nikamuamini oohoo hadi leo simu zangu Hapokei.
 
Nilkuwa m/kiti wa kikundi chetu cha mambo ya fedha, sasa kama m/kiti ndio natoa fedha na nakupokea.
Sasa mtu X alikuwa anaumwa akashindwa kuniletea hela, halafu mtu Y alikuwa anataka ile hela, nikamwambia sijapewa na mtu X kaifuate uchukue, basi mtu Y akaifata ile hela, ikapita miezi miwili mtu Y akawa anaumwa na hela anatakiwa apewe mtu X, nikamwabia mtu X hela sijapewa na mtu Y kaichukue ile hela,

Aisee sikuamini alichonambia kuwa hawez kuifata hela anaitaka, wakati miez miwili yeye alikuwa anaumwa ndo tumetoka kuifata kwake badaala alete yeye, lkn leo mwenzake anaumwa hataki hata kusikia !!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom