Umeshawahi kukutana na balaa la nyoka?

Kwan mikoa ya kusini suala la cobra sio habar ya kushangaza maana wamepakana na msumbiji, kule wanapatikana cobra maarufu duniani wanaitwa MOZAMBIQUE SPITTING COBRA, Ni hatar na nusu[emoji4]
Aisee wale Mozambique spiting cobra ni wanene, wepesi na wanatema mate mengi sana
 
Koboko ni yule ambaye huwa anagonga Utosi Satoh?
 
Duh,

Japo siogopi nyoka,ila kumshika sipendi kabisa. Huo ujasiri sijawahi kuwa nao asee!! Akinigusa mwilini vile anavyoteleza nakuwa nasisimka Sana.
 
Koboko ukimzingua dakika 0 unamkuta katikati ya miguu yako keshafanya yake. Anaweza kukugonga mara tatu mfululizo. Yule kisirani siyo kabisa.
 
Koboko ukimzingua dakika 0 unamkuta katikati ya miguu yako keshafanya yake. Anaweza kukugonga mara tatu mfululizo. Yule kisirani siyo kabisa.
Unavyoelezea utafikiri unamfahamu ana kwa ana😂😂
 
Duh,

Japo siogopi nyoka,ila kumshika sipendi kabisa. Huo ujasiri sijawahi kuwa nao asee!! Akinihusa mwilini bile anavyoteleza nakuwa nasisimka Sana.
Jamaa wa kwanza kunifunza kushika nyoka alikuwa anatokea Mtwara huko nyoka ni kama mchwa so ni kitu cha kawaida. Tukiwa form one tunafyeka majani shuleni akaonekana nyoka wanafunzi wakaanza kelele yule jamaa alimbana na kwanja shingoni akamshika. 🙂🙂
 
Hivi chatu huwa anawekaje mtego wake akiwa ana winda?
 
Unavyoelezea utafikiri unamfahamu ana kwa ana😂😂
Tukiwa shule aliwahi kumvaa jamaa mmoja mkononi akamgonga chap mara mbili aisee yule nyoka jasiri sana. Yan alitoka kwenye tawi la mti akamvaa jamaa mkononi akajivirinvisha hapo hapo mkononi akaanza kugonga jamaa huku anashangaa.
 
Urambo,tabora!!koboko msikie tu,ni kiburi,mbabe na mshenzi haswa! Kuna jamaa alimpga na jiwe ikawa kosa kupita ile njia!alikua anagonga kila kinachopita hadi raia tukabadili njia,ilibid wamwue kwa gobole la magololi maana alikua tishio! pia niliwa kutana na koboko huko huko urambo ghafula aloo nilisali sala zote maana alisimama na kutoa kunitazama my next act ili ajibu,uzur nilitulia mwisho akasepa zake!almost Tabora yote koboko wapo na hawana noma na mtu ila ukimchokoza umekwenda na maji!
 
Kumbe ukitulia anasepa?
 
Yeah ni kisanga sana, mpaka nimecheka nikikumbuka mambo yake enzi hizo kwenye mashamba ya Gereza Ushora daaah! [emoji13][emoji13]

Unawafahamu Kanga na kware?
Ukizingatia hawa wanaofukuza, ni wale wakubwa kabisa na huwa ni warefu hasa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…