Umeshawahi kukabwa na jinamizi usiku ukiwa usingizini?

Umeshawahi kukabwa na jinamizi usiku ukiwa usingizini?

Hakuna kitu Kinaitwa jinamizi..
Ulalaji mbaya( ambao hufanya ulimi kupunguza sehemu ya kupitisha hewa kuingia mwilini) Pia kujikunja sana kunakopelekea dam haisafiri vizuri hupelekea kupungiwa oxygen mwilini hivyo mwili huushiwa nguvu na Ubongo unapambana kutafuta mbinu ya kushtua mwili ili ushtuke uweze kupumua vizuri.


Hapo mara nyingi ubongo hutafuta matukio ya kutisha ili kukuamsha na ndo unachtuka unajikuta unaanza kuhema kwa haraka haraka ili kurudisha oxygen ilokuwa imepungua.
IPO ila technically sleep paralysis unatokana mwili kufa ganzi unapolala na unashindwa kuamka na haisababishwi na ulalaji mbovu
 
Kwa upande wangu nimekabwa sana na haya majinamizi nikiwa shule x Mufindi ndanindani asee mwili mzima unakufa ganzi nguvu zinakuiisha sitasahau hio shule niliamua nibadili hostel na kusali sana ndo shida ikaisha.
Wewe mdau umeshawahi kukabwa na jinamizi usiku ilikuaje😁?
Jinamizi sio jini au pepo wala sio lidude fulani. Nii hali tu ya kuwa kwenye ndoto ya kutisha na ambapo mwili unakuwa kama hauna coordination. Unakuwa umepata kitu wanaita sleep paralysis.
 
Nilahisi tu lala chari weka mikono kifuani fumbamacho dk 20 Nakuja kukujinamizi
Ukilala chali usingizi ukianza tu njia ya hewa inapata shida. Sasa wakati mwili unaanza kujiokoa kwa kutafuta hewa, ubongo unatafsiri kwamba umekabwa ndio maana hata kuamka kwako unajikuta unahisi kama kukabwa huku unajitahidi kujiokoa kumbe ni jambo la kisayansi tue... Nawafundisha leo na sitorudia 😄
 
Ukilala chali usingizi ukianza tu njia ya hewa inapata shida. Sasa wakati mwili unaanza kujiokoa kwa kutafuta hewa, ubongo unatafsiri kwamba umekabwa ndio maana hata kuamka kwako unajikuta unahisi kama kukabwa huku unajitahidi kujiokoa kumbe ni jambo la kisayansi tue
Unajua Yale yana Liaga usiku hadi mbwa huwa wanabweka kwa shida
 
Kwa upande wangu nimekabwa sana na haya majinamizi nikiwa shule x Mufindi ndanindani asee mwili mzima unakufa ganzi nguvu zinakuiisha sitasahau hio shule niliamua nibadili hostel na kusali sana ndo shida ikaisha.
Wewe mdau umeshawahi kukabwa na jinamizi usiku ilikuaje😁?
Acha kulala vibaya hakuna cha jinamizi hapo .
 
Kwa upande wangu nimekabwa sana na haya majinamizi nikiwa shule x Mufindi ndanindani asee mwili mzima unakufa ganzi nguvu zinakuiisha sitasahau hio shule niliamua nibadili hostel na kusali sana ndo shida ikaisha.
Wewe mdau umeshawahi kukabwa na jinamizi usiku ilikuaje😁?
Ukilala chali lazima ulimi uzibe matundu ya hewa,japo wachawi huzipa pua kwa vidole wakuone unavyohaha, hakuna jinamizi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom