Umeshafungua mabox mangapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshafungua mabox mangapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BORNCV, Dec 26, 2011.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    X-MASS ndio hiyo imeshapita watu ndio wanaanza kuhesabu hasara na faida!
    wewe umefungua mabix mangapi?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    sina hata box moja....sijui nina mkosi gani wallah.......
     
  3. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfumuko wa bei nini? Mindo nafungu box la tano!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    nilipata viroba 4
    vitatu nimekuta mahindi, kimoja ulezi.
     
  5. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii boxing day ni kwa ajili ya kuuguza hang over au ku balance idadi ya siku za sikukuu kwa mwaka kati ya zile za dini nyingine ikiwemo ya wapagani na ya kikristo?
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,831
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    ninagundu gani mie mwaka huu!! hata box moja sijapata.
     
  7. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo long time, boxing day nilikuwa nikidhan ni siku ya kupigana ngumi. Kumbe ...!
     
  8. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mi nimefungua macho yangu. Uhai na afya ni zawadi kubwa kuliko zote. Tumshukuru Mungu!
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jana niltoa zawadi kwa watu kadhaa lakini mimi mwenyewe nimeambulia patupu.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivi jua hali ngumu jamani, saizi zawadi ni forwarded message, kazi kwisha....lol
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa hivi ni bila bila japo mi sichoki kutuma! Kuna zawadi ambazo nimezichelewesha kwa makusudi kwa sababu nataka mlengwa afungue nami nikiona, nitazipeleka masaa machache yajayo!!!
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi hata mails kwenye inbox ya email na sms nazo tunahesabu?.............................??? .......................kama jibu ni no, basi nami nimeambulia patupu mwaka huu!!...................!!..............
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mi sms zote za xmas nimezisoma leo kutokana sitarajii kupata zawadi yoyote ile zaidi ya sms..
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,186
    Trophy Points: 280
    [h=2][/h]
    mie sijatuma wala sijapokea.....
    ila bado nasubiria (kwikwikwi ingawa wanasema ukiwa mchoyo usiwe mroho...)

     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dah nilikua mda wote cjapata zawadi but nashukuru mda c mrefu my lovely dady kanigea kijikasha flan ndan yake nimekuta heren,am so happy mwenzenu!
     
  16. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa ishu ya sms mwaka huu tofauti na mwaka jana maana last yr mpaka simu yangu ikajaa sms best wishes ila mwaka huu zakuhesabu sijui huko kwetu tz ni kama hapa bujumbura now.
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Furahia mwaya as long as wakupendao wanaonyesha kukujali Cantie!! Btw, na mi pia bado nategemea yale mambo yetu kutoka Moshi!! Lolz!
     
  18. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    mi sijapata hata walau msg ya xmas. Sijui nyota yangu nani kaitupia blanket?
     
  19. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mi sijui nuksi hata box moja sina even msg, ngoja kwanza nihesabu loss
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,064
    Trophy Points: 280
    nilipata box moja,
    nimeifungua leo,
    ndani kuna chupa tatu za mvinyo
    na kopo la viungo vya pilao,
    walau namshukuru MUNGU nimepata zawadi kwenye hii hali ngumu ya uchumi,
    japo mvinyo nitagawa situmii.
     
Loading...