Umemtia mimba mwanafunzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umemtia mimba mwanafunzi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Washawasha, Nov 22, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Habari za mchana wanajamvi? Nina swali kidogo la uzushi.
    Ni hivi umemtia mimba mwanafunzi na kosa la kumtia mimba mwanafunzi nchini Tanzania ni kwenda jela miaka 30,baba wa mwanafunzi ameshashtaki na unahitajika mahakamani kwenda kujibu mashtaka.
    Kwa kuogopa kwenda jela mzee mzima unakwenda kwa mganga ili akupe dawa ya kutokudi nda.
    Siku ya hukumu inafika unapangua kesi kwa kuikataa mimba sio yako kwasababu hudi ndi.
    Hakimu anaamuru kesi ihamie chooni kwa kwenda kuhakikisha kwamba kweli hudi ndi,wanaletwa wanawake wenye migongo ya kichina wakiwa u chi wanauchezea uume wako lakini wapi unakataa kusimama.

    Hakimu unakuacha huru kwa kuwa hudi ndi kwahiyo huwezi kumpa mwanamke mimba.

    Mzee unatoka mahakamani kisutu kwa shangwe,unaamua kwenda kwa mganga ukamshukuru kwa kukusaidia katika kesi yako na pia akakupe dawa ya kuurudisha uume wako kama zamani,kabla hujafika kwa mganga kwa mbaaaaali unaliona turubai nyumbani kwake,unakwenda mpaka unafika nyumbani kwa mganga na kuuliza tatizo nini mbona kuna turubai hapo kwa mganga? unaambiwa ya kuwa MGANGA AMEFARIKI.

    JE? INGEKUWA WEWE UNGEFANYAJE.
    Nalog off
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hadthi nzuri lakini imerudi mwaka 1947. Kwa nini uletewe wanawake wenye migongo na visitumike vipimo vya DNA kujua kama wewe ndie baba?
    Lakini iwe ndio hivyo kwa sababu ama uwezo mdogo kwa hizi teknolojia au imani zetu zimetugandisha hapo. Nahisi hiyo ya mganga kufariki ni adhabu ambayo unastahiki kwa kukosa maadili. Ulitaka ule halafu usepe majukumu? Mungu kakuwahi!
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    umeona eh! yaani unamlisha mtu kwa kutegemea ya kuwa hatoshiba?Nalog off
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,668
    Likes Received: 2,735
    Trophy Points: 280
    tia mimba uone inavyokuwa.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    inakuwa kubwa au inakuwaje kesi?Nalog off
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ukikuta mganga kafa rudi kwa hakimu ukamuombe akupige mvua 30 maana utakuwa huna faida tena kwa jamii.
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    umewaza nini mkuu?
     
  8. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo ni uoga tu kwani wewe ni wa kwanza kutia mimba Mwanafunzi bana??? Halafu utapimwaje urijali kwa kuwekewa mademu wakiwa u chi?? kisaikolojia jogoo halitawika...Huo ulikua woga tu.....Ni dhana ya USONGOMBINGO huyo denti mwenyewe kapenda utamu....Halafu kuamini ushirikina kwa kila jambo si safi Mkuu
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    unajipeleka mwenyewe kama mbwa kwa chatu! Nalog off
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    chit chat mkuu.Nalog off
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    uoga wako ndio umasikini wako mkuu,jamaa yupo katika wakati mgumu sasa hivi.Nalog off
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    lini uta log inn?
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    nitalog in mwisho wa mwaka mkuu.Nalog off
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Kabadili jinsia ili uwe na faida
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Bila ya kufanya hivyo atakuwa hauzi biashara. Nalog off
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hebu log off na ulale maana 24/7 ni humu pyaa
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Umeme umekatika ndio nausubiri urudi ili na mie nilale. Nalog off
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya me ndo nalala,mwenzako ngeleja ba'mdogo
     
  19. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hap kwel ni ful uzushi.
     
  20. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,993
    Likes Received: 4,399
    Trophy Points: 280
    You said it all, good objection.
     
Loading...