Majighu2015
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 2,941
- 3,964
- Thread starter
- #41
Na wewe ulimuangalia tu siku zote hizo..Alafu ndo siku yake ya mwisho kuishi duniani anaondoka na mautamu yake etii
Na wewe ulimuangalia tu siku zote hizo..Alafu ndo siku yake ya mwisho kuishi duniani anaondoka na mautamu yake etii
Mkuu unaonekana una hasira na hawa viumbe..Ukiwakamatia lazima wakimbie na pichu mkononiWatoto wa kiafrika wameumbika jamani. Sema tyuuu na ukata ningekuwa poa napaa na bombadier ya uncle from niliko mpaka jiji la maraha kutafuna mitoto kama hiii wallahView attachment 419239
Hahaaa ye mwenyewe kadownloadB saf sana hiyo Fanya kunikutanisha nae bana