A
![]()
B
![]()
C(Nyongeza)
![]()
Maua ya dunia hayo mkuuHaya ni magonjwa ya moyo, tupa kulee
Ha hanishakaribia ila hao watt wazuri wananiingiza majaribuni
huyu anaendana na saiz ya paip, penda sana hizi type [emoji7]
Umesema kweli mwalimu msigwaHawa ni wazuri kwa matumizi ya kawaida ya binadamu ila usijaribu kuoa.
Sorry aisee nilitakaa andika Mwalimu wa GE.Hawa ni wazuri kwa matumizi ya kawaida ya binadamu ila usijaribu kuoa.
Poa.Sorry aisee nilitakaa andika Mwalimu wa GE.
[emoji23] Wanawake wa insta hao bila camera 360 ,,hawaaupload picha
kaz yake Mola haina makosaA
![]()
B
![]()
C(Nyongeza)
![]()
Ongezea na huyuA
![]()
B
![]()
C(Nyongeza)
![]()