Slim5 JF-Expert Member Joined Jan 7, 2014 Posts 28,441 Reaction score 38,430 Oct 18, 2016 #121 Nimejua kwa nini sijengi.
kancher JF-Expert Member Joined Dec 19, 2015 Posts 472 Reaction score 472 Oct 18, 2016 #122 Tafumba macho, nitakapodondokea apo apo!?
mjukuum JF-Expert Member Joined Dec 8, 2014 Posts 5,257 Reaction score 2,849 Oct 18, 2016 #123 Huyo wa kwanza wa kawaida sana hao wawili hata kama ninetoka Ku,,,,, sasa hivi nikikutana nao nakuwa na ukame wa mwaka mmoja na zaidi ni niwafadi
Huyo wa kwanza wa kawaida sana hao wawili hata kama ninetoka Ku,,,,, sasa hivi nikikutana nao nakuwa na ukame wa mwaka mmoja na zaidi ni niwafadi
Majighu2015 JF-Expert Member Joined Jul 11, 2015 Posts 2,941 Reaction score 3,964 Oct 18, 2016 Thread starter #124 Slim5 said: Nimejua kwa nini sijengi. Click to expand... Huwezi jenga kwa style hii