EINSTEIN112
JF-Expert Member
- Oct 26, 2018
- 21,709
- 35,712
gem mbili stimu zinawaisha mnabaki kuangalia movie[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mkuuu , unafel hapa...kama unadem mnywa pombe za baani????? Piga chini.
Hamnaga demu mnywa pombe za baani alafu asigongwe ovyo hahahaha ..unafel
Ndio maana sijawah kaa kufikiria niwe kimahusiano na mwanamke mnywa pombe...NEVER EVER !!!
Alafu demu asokua mlevi, yee zake nikupenda umkaze tuuu, nyumban anakushawish uwahi rudi
Ayayayayayayayaya kudadek mimi huyooo??? Aiseee sijisifiii ila Life style yangu ni Afya kwa afya yangu.gem mbili stimu zinawaisha mnabaki kuangalia movie
kipande hii si mchezo jaribu hutajuta aisee
kwa mimaji hio unayokunywa???Ayayayayayayayaya kudadek mimi huyooo??? Aiseee sijisifiii ila Life style yangu ni Afya kwa afya yangu.
Napigaga bao sita kwa usiku mmoja na sio bao za kuku, nibao nzito nzito
Shauri yako
Hahahaha , unapaswa ujue sex inaanzia lichwan, ivo kwanza nilazima uhakikishe Ubongo una Oxygen ya kutosha. Nanjia pekee ni kunywa maji.kwa mimaji hio unayokunywa???
ukija kiwanja kwanza unaanza na mchemsho, then Mkuu wa jiko 'hope ushamjua' then unateremshia na kinywaji bariiiiidi hapo ndo unapata matokeo chanya.
we andelea kushinda na mihogo na nazi na karanga.
Raha manzi nae aranduke kidogo stim kama zoooteHahahaha , unapaswa ujue sex inaanzia lichwan, ivo kwanza nilazima uhakikishe Ubongo una Oxygen ya kutosha. Nanjia pekee ni kunywa maji.
Ipo ivi, mlishe ale ashibe.... Alafu naww kula chakula chakuongeza nguvu..kisha kunywa maji mengi
Ayayayayayayayayaa mwanangu. Atakimbia.
Kwanza Kitimoto kinachelewa Kuunguzwa , kwaiyo unaaenda kugegeda, unatumia nguvu ya chakula cha mchana hahahahaha
Nasemaje..mtapigiwa mademu zenu sanaaaa
Dom seem gan mkuu nije nikuungisheDom City mkuu
Sio nchi hii labdaElfu kumi tu mkuu bia 4 na kitimoto nusu uko wapi ?
Hahahaha unaambiwa ktk nyakat ambazo demu anakua Mtaaaaaamu. Wakat ambao akili yake hajaichanganya nakitu.Raha manzi nae aranduke kidogo stim kama zooote
nyie baada ya gem mnatazamana kama masela,
manzi akiwaka kimtindo anakupa vibe looote full kijibebisha jaribu uone maraha. 🙂🙂🙂
Bia moja wanauzaje huko kijijini kwenu au utakunywa gongo ?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mimi nina 10000 inanitosha bia 4 na kitimoto nusu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Bia moja wanauzaje huko kijijini kwenu au utakunywa gongo ?
Hahahaha unaambiwa ktk nyakat ambazo demu anakua Mtaaaaaamu. Wakat ambao akili yake hajaichanganya nakitu.
Yaaaaaan ninooooma, ukigusa kidogo tu kalooooa.
Ila hii ya kwenu...sianakuaga mkavu????
Tena zile ndogo hahahahahaahLabda balimi
Hahahaha poa mwana ..kila mtu abaki na njia yake yakushinda vita!!!We jamaa yaan hapa nikama kumwambia Ayatollah utamu wa Kitimoto wakati hata haijui. Baki na mikaranga yako sijui korosho, nazi, mchuzi wa pweza, mihogo. Sie Zanzi na Kvant tunamaliza gemu kibabe
Bora kila mtu abaki kivyake tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahahaha poa mwana ..kila mtu abaki na njia yake yakushinda vita!!!
Ila iyo yako bado inakuzeesha mapema
Mi ndokwanzaaaaaa naonekana km kijana kumbeeee nmekula chumvi .
Tusio na mtoko tunacomment wap