Zero IQ
JF-Expert Member
- Dec 21, 2016
- 13,985
- 25,202
Wakuu short story tu ni kwamba kweli yule mke wa mpemba nilifanikiwa kukutana nae ila kilichonikuta ni hiki hapa,
Kwanza picha linaanza binti kafika eneo la tukio akiwa amependeza kinyama, full kunukia nikasema Zero Leo nitafanya vile kiwanda changu cha uchakataji kinatakiwa kifanye,
Chap nikamvuta ndani asilete lete wenge nje wachawi wengi kitaa,
Alivyofika ndani akajifanya ana aibu aibu, nikamtoa hofu na kuanza mtanange uliomleta pale,
Filimbi ya kuanza mchezo ilivyopulizwa tu hamuwezi amini yule binti ana mashambulizi ya hatari,
Kwanza nilivutwa pembeni, mkono ukapitishwa mpaka kwenye dushe, full kucheza na mike yangu, minya minya sana buku mia mbili zangu na ulimi,
Chezea sana kichwa cha...! na ulimi wake, aiseee "hapa simkuzi ila wanawake wa kipemba wanajua sana hayo mavituzi,
Ukitaka Raha basi date na mademu wa kipemba" .
Basi bwana baada ya vimchezo kadhaa, zero nikaona ndio muda wa kumaliza kazi,
Ingiza header ya....! in and Out huku na chezea chezea antena yake,
Uno lake sasa sikuchukua ata Round wachina hao nikatupia nje kuogopa tego la mpemba"hapo nikiri ilibaki sekunde nishindwe maana sio kwa utamu wake ule"
Nikaona nisipigwe KO Nikapeleka tena hapo sasa ndio nilipeleka moto aswaaa, "aiseee hao mademu wa kipemba huwa hawachoki wala hawakomoleki"
Kila nilivyokuwa napeleka moto ndivyo sauti yake laini ya mahaba ilivyokuwa inanisisimua,
Kila nilipohisi labda amechoka ndivyo yeye ananiambia niendelee kupeleka moto yeye bado anaitaji,
Nilipiga sana mambo siku ile, na naamini ile ndio game kali kuicheza kuanzia mwaka uanze mpaka sasa,
Baada ya mtanange kuisha nikaita boda huyo akasepa nae,
Shida inakuja ni kwamba Tangu Juzi nipige nae ile mechi huwa nammisi sana alafu sikutaka kuweka kambi mpemba asije akanipelemba,
Huwa nammisi na yeye ananimisi sana kiasi kwamba tumepanga pia kesho tukarudie lile game.
Lakini Roho inasita japo nammisi sijui nifanye nini ili nimpotezee.
Cc Zero IQ
Kwanza picha linaanza binti kafika eneo la tukio akiwa amependeza kinyama, full kunukia nikasema Zero Leo nitafanya vile kiwanda changu cha uchakataji kinatakiwa kifanye,
Chap nikamvuta ndani asilete lete wenge nje wachawi wengi kitaa,
Alivyofika ndani akajifanya ana aibu aibu, nikamtoa hofu na kuanza mtanange uliomleta pale,
Filimbi ya kuanza mchezo ilivyopulizwa tu hamuwezi amini yule binti ana mashambulizi ya hatari,
Kwanza nilivutwa pembeni, mkono ukapitishwa mpaka kwenye dushe, full kucheza na mike yangu, minya minya sana buku mia mbili zangu na ulimi,
Chezea sana kichwa cha...! na ulimi wake, aiseee "hapa simkuzi ila wanawake wa kipemba wanajua sana hayo mavituzi,
Ukitaka Raha basi date na mademu wa kipemba" .
Basi bwana baada ya vimchezo kadhaa, zero nikaona ndio muda wa kumaliza kazi,
Ingiza header ya....! in and Out huku na chezea chezea antena yake,
Uno lake sasa sikuchukua ata Round wachina hao nikatupia nje kuogopa tego la mpemba"hapo nikiri ilibaki sekunde nishindwe maana sio kwa utamu wake ule"
Nikaona nisipigwe KO Nikapeleka tena hapo sasa ndio nilipeleka moto aswaaa, "aiseee hao mademu wa kipemba huwa hawachoki wala hawakomoleki"
Kila nilivyokuwa napeleka moto ndivyo sauti yake laini ya mahaba ilivyokuwa inanisisimua,
Kila nilipohisi labda amechoka ndivyo yeye ananiambia niendelee kupeleka moto yeye bado anaitaji,
Nilipiga sana mambo siku ile, na naamini ile ndio game kali kuicheza kuanzia mwaka uanze mpaka sasa,
Baada ya mtanange kuisha nikaita boda huyo akasepa nae,
Shida inakuja ni kwamba Tangu Juzi nipige nae ile mechi huwa nammisi sana alafu sikutaka kuweka kambi mpemba asije akanipelemba,
Huwa nammisi na yeye ananimisi sana kiasi kwamba tumepanga pia kesho tukarudie lile game.
Lakini Roho inasita japo nammisi sijui nifanye nini ili nimpotezee.
Cc Zero IQ