Umbea. . .

Umbea. . .

Hehehe! Kama kandege kenyewe kalikuwa kunguru, sherehe itakuwa na keki pia,lol!

Ila kuna Concords wa umbea. Mie na mdogo wangu hatuna siri, tunaweza kuongea umbea ambao ukijulikana na wengine huenda familia ikafutika kama ile ya kibaha! Na hutoisikia habari kwa mtu na tukisikia family members wengine wanaongelea tutajishangalisha tu! Too bad kaka yetu mmoja katushtukia, kajaribu kujoin ngome yetu na kakuta haipenyeki! We just act like mafia, kimya kimya,lol
Hahahaha yani mpaka mimi sikujua? Ngoja nifanye uchunguzi nikiupata kama ulinifukuzia kandege jiandae kufanyiwa sherehe. . . lolz!!

You are right. . namna ya kumwambia mtu inahusika sana. Sema nilikua mtoto, sasa hivi ndio nagundua kwamba uwezekano wa kumsave huyo mtu ulikuwepo sema ndio kama hivyo tena.
 
Mtu mwenyewe hata hufai kupikwa supu, sijui ungekuwa kongoro ungejidai vipi!
Afu mie ndo bingwa wa kusuta sasa! Nakutupia neno moja tu, nakuacha na maswali kibao! Unabaki unajiuliza how far does she know?

Hehehe, I still know what you did last summer!!
he he king'
mwanamke kusutwa suna
matarumbeta kelele

kama maneno yako hata kwenye keki na tunayala

maandazi shibe ya bure

halooooh, acheni nijiachie mie
ntaongelea wapi
huu mdomo ndo unanifanya niitwe kongosho
 
Nilimsikia dada mmoja jon anasema anayetaka kunisuta mie aje na ukoo wake mzima la sivyo haniwezi
 
King' whay do u know?
Jamani ntakupa hela uniambie.
Duh, ishavujishwa tena.

Mtu mwenyewe hata hufai kupikwa supu, sijui ungekuwa kongoro ungejidai vipi!
Afu mie ndo bingwa wa kusuta sasa! Nakutupia neno moja tu, nakuacha na maswali kibao! Unabaki unajiuliza how far does she know?

Hehehe, I still know what you did last summer!!
 
Ni kweli Gaijin
Mwenyewe naogopa kusutwa sijui siku hiyo ndo nafanyaje ? najitahidi sana kujiepusha na mambo haya.

Usipotaka kujua mambo ya watu huwezi kusutwa. Na ikitokea ukajua jambo la watu, kutolihadithia hata kwa nafsi yako, kunaepusha kusutwa mia kwa mia
 
lizzy niko safarini lakini huo umbeya.!!! Nitakaporudi nitakupa ya huku. Ndiyo umbeza wenyewe.
 
Siku hizi watoto wa Magomeni na Ilala wanaita "kash:da" unajiwa na matarumbeta, mavuvuzela na Zumari juu, unasutwa kisha "unavuliwa" Ushoga. Nilisikia Kash:da moja Clouds Fm watu walimfuata shoga yao kumsuta kwa matarumbeta, wapiga picha wa televisheni (Channel 5) kisa amewasema redioni kwamba hawakwenda kwenye harusi yake kwa sababu ya wivu. Mwisho wa siku wasutaji wakaondoka na Blender yao waliyompa kama zawadi kwenye Kitchen Party yake!!
 
Siku hizi watoto wa Magomeni na Ilala wanaita "kash:da" unajiwa na matarumbeta, mavuvuzela na Zumari juu, unasutwa kisha "unavuliwa" Ushoga. Nilisikia Kash:da moja Clouds Fm watu walimfuata shoga yao kumsuta kwa matarumbeta, wapiga picha wa televisheni (Channel 5) kisa amewasema redioni kwamba hawakwenda kwenye harusi yake kwa sababu ya wivu. Mwisho wa siku wasutaji wakaondoka na Blender yao waliyompa kama zawadi kwenye Kitchen Party yake!!

yah hyo niliiona uswazi, nlcheka sana!
Yale ni mashangingi yaliyokubuhu....
Lizzy angepigwa kama ile sijui ingekuwaje, labda hata JF asingejiunga lol
 
Ila saiv ni unasuta watu tu, uh?

Well not really. . .hua naangalia kilichosemwa na aliyesema.Kama ni kitu cha kijinga napotezea, kikinigusa naamuuliza mhusika inakuwaje.
 
Siku hizi watoto wa Magomeni na Ilala wanaita "kash:da" unajiwa na matarumbeta, mavuvuzela na Zumari juu, unasutwa kisha "unavuliwa" Ushoga. Nilisikia Kash:da moja Clouds Fm watu walimfuata shoga yao kumsuta kwa matarumbeta, wapiga picha wa televisheni (Channel 5) kisa amewasema redioni kwamba hawakwenda kwenye harusi yake kwa sababu ya wivu. Mwisho wa siku wasutaji wakaondoka na Blender yao waliyompa kama zawadi kwenye Kitchen Party yake!!

Hahahaha. . . eti wakaondoka na blender!!Kweli uswahilini kuna vituko.
 
Well not really. . .hua naangalia kilichosemwa na aliyesema.Kama ni kitu cha kijinga napotezea, kikinigusa naamuuliza mhusika inakuwaje.

Hapo pa kumuulza mhusika ndio linapoanzia.
 
yan mie kwa kusuta na kusuta
mdomo ushakuwa mrefu kama mkonga wa tembo

afu mkiwa mnaenda kusuta mmevaa na sare ya madira inanoga kweli
na skin tait za orange
kama tu sherehe nyingine yeyote

Well not really. . .hua naangalia kilichosemwa na aliyesema.Kama ni kitu cha kijinga napotezea, kikinigusa naamuuliza mhusika inakuwaje.
 
Hapo pa kumuulza mhusika ndio linapoanzia.

Nauliza ikiwa tu imetoka kwa mtu wangu wa karibu, ili nisikie upande wake maana sipendi kuwa karibu na watu wasioaminika. Bahati nzuri nayo imetokea mara moja tu, na rafiki yangu alikataa kwamba hajasema yaliyosemwa nikaamua kumuamini yeye na yakaishia hapo. Hata sikurudi kumwuliza aliyeniletea habari.
 
Back
Top Bottom