Uliyataka Mwenyewe

Uliyataka Mwenyewe

Naona madogo wanafurahia ip_d wakat dingi anackilizia maumivu ya kuwanunulia madogo ip_d.
 
264783_148000968671069_1273838921_n.jpgkazi ipoo
 
Jamani nimepotelewa na Mbwa wangu! Mara ya mwisho nilikua naye maeneo ya Arusha mitaa ya Sakina viwanja vya La Piano Club saa 3 za usiku. Atayemuona tafadhali naomba aniPM ili nimpe contact zangu zawadi nikama nilivyoidhinisha hapo juu na picha yake ni kama mnavyoiona na alikua amevaa hivi hivi!
Lost.jpg
 

Attachments

  • Lost Dog.jpg
    Lost Dog.jpg
    24.1 KB · Views: 33
Atakuwa kwa Mwigulu amekwenda kuvalishwa gwanda alovua katibu wa Morogoro.
 
Hiyo karibia shilingi milioni 4! Kwa kweli unampenda mbwa wako!
 
jamani mbona haya ni mateso na uonevu kwa wanyama?
pendeni wanyama jameni...nimesikitika
 
Back
Top Bottom